ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: กลูต้า Zapa InTown สวยมากขาวมาก Sexมากของดีเกรดพรีเมี่ยมเลยคนนี้ ถ่ายไม่ได้ก็จอง  (อ่าน 27454 ครั้ง)

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184

ออฟไลน์ Raptorii

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2

ออฟไลน์ thebeer002

• *
โอ้ยยยยย อย่างงี้ต้องรีบตามไปลอกเลยฮะท่านพี่แค่เห็นรูปก็ดี๊ดี เจองานดีด้วย :012:

ออฟไลน์ Santani

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
ขาวบาง แต่มีของ.... :81:

ออฟไลน์ 💋 Gstring69 💋

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 302

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64
โอยยย ของดีของเด็ดเรยคร้าบบบบ :013:

ออนไลน์ narakxxx

• *
  • Like: 4

ออฟไลน์ gapdavinci

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
นั่นแน่ ไปไม่ชวนเลยนะเฮีย

ออฟไลน์ 🔞😈 𝕯𝖊𝖆𝕯𝕻𝖔𝖔𝕷 😈🔞

• เข้ากลุ่ม @ID Line : DEADPOOLFUN2
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 853
  • wait 'til you get a load of me
ต่างกรรมต่างวะระ  :026: ผมขึ้นมาอาทิตย์ก่อน โนเบิร์น โนจูบ

ขออนุญาต ตอบนะครับ ส่วนตัวผมก่อนขึ้นงานทุกครั้งผมจะมีอุปกรณ์ส่วนตัวผมไป
ยิ่งสุขภาพปากด้วยผมนี่เตรียมแปรงไปน้ำยาบ้านปากไปเองโดยเฉพาะเพื่อความั่นใจ
ช่วงล่างผมนี่ล้างแทบถลอก 555 ถ้าน้องทำกับผมได้ ผมก็ว่าก็น่าจะทำกับท่านอื่นๆได้นะครับ
เพราะผมก็เพิ่งเจอน้องครั้งแรกเช่นกัน ส่วนเรื่อง จูบ เบิร์น มันเป็นความสามารถส่วนตัวน้องที่จะยอมให้ทำมั้ย
เพราะคอสน้องมีคอสนวดB2BหรือFull โดยมากมันก็ไม่ได้ลงรายละเอียดกันขนาดนั้น
ขึ้นอยู่กับความ Click ของคน2คนในห้องแล้วล่ะครับ ยังไงลองใหม่ ลองเอาการเตรียมตัวแบบผมไปลองใช้ดูครับ
เผื่อจะได้ บันเทิงสมใจอยากครับผม ขอให้โชคดีครับ
𝖀𝖓𝖙𝖎𝖑 𝕿𝖍𝖊 𝕸𝖔𝖒𝖊𝖓𝖙

𝙅𝙊𝙄𝙉 𝙂𝙍𝙊𝙐𝙋 @𝙄𝘿 𝙇𝙞𝙣𝙚 : 𝘿𝙀𝘼𝘿𝙋𝙊𝙊𝙇𝙁𝙐𝙉𝟮

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184