ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดซิง ขึ้นเด็กใหม่ ชื่อ น้อง ฝ้าย ( ใหม่ ๆ แบบนี้ ผมชอบ ) ไม่ผิดหวังเลยครับ  (อ่าน 1135 ครั้ง)

ออฟไลน์ Area69

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
วันนี้เลือกขึ้นงานกับน้อง ฝ้าย น้องใหม่อีกคนของทางร้านครับ
ส่วนเพื่อนที่ไปด้วย เลือกขึ้นกับน้อง กุ๊กกิ๊ก น้องใหม่ร้านนี้อีกคน

เจอหน้าแล้ว O.K. ขึ้นงานได้ครับ น่ารักดีครับ แอบมองหน้าน้องเรื่อย ๆ

เนื้องาน ปกติครับ หวาน ๆ ไปเรื่อยๆ 
เธอคนนี้ ก็ ถือ ว่าตอบสนอง ดีใช้ได้อยู่ครับ ไม่รีบ ไปกันเรื่อย ๆ
ได้ฟิว เสียวเรื่อย ๆ ครับ
โดยรวม โอเคครับ หน้าตาโอเค งานโอเคครับ

สรปค่าใช้จ่าย 3 k
ลายแทง น้อง ฝ้าย ร้าน W

ออฟไลน์ Area69

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ร้่าน W นี่น่าจะ หาไม่ยาก ผมใบ้ให้ We Ok แถวเลียบด่วน เด็กใหม่เยอะดีครับ ช่วงนี้

ออฟไลน์ caramel001

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 11