ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ซ้ำน้องมิ๊หยก Pink Spa  (อ่าน 569 ครั้ง)

ออฟไลน์ mattvb

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ซ้ำน้องมิ๊หยก Pink Spa
« เมื่อ: มิถุนายน 21, 2019, 02:43:57 PM »
วันก่อนเกิดอาการเมื่อยเนื้อเมื่อยตัว (อีกละ) เลยเข้าไปใช้บริการ Pink Spa เจ้าประจำ
ไปถึงเชียร์ให้น้อง ๆ ออกมาโชว์ตัวทีละคน เลือกน้องมิ๊หยก ดีกว่า จำได้ว่างานดี
พอขึ้นไปถึงห้อง น้องลงไปหยิบน้ำและอุปกรณ์ตามเสตป เราก็ถอดเสื้อผ้านั่งรอ ผ่านไปสักพัก น้องขึ้นมาถอดเสื้อผ้าชักชวนกันเข้าไปอาบน้ำ
น้องอาบน้ำดีครับ อาบสักพักน้องย่อตัวลงไป ใช้ปากลูบไปตามลำของเรา เสียวตัวเกร็งเลย แล้วน้องก็ให้เราไปรอที่เตียง น้องตามออกมาไม่ชักช้า
น้องขึ้นคร่อม เลียตั้งแต่อกไปถึงเท้า แล้วก็มาพักดูดตู้ฟักไข่ พร้อมกับเอามือลูบไปมา ยังไม่ชักนะครับ น้องขึ้นมาเลียหัวนมแล้วก็เริ่มชักเร็วขึ้น แรงขึ้น
Sound น้องมาเต็ม เราเลยเริ่มจู่โจมกลับบ้าง แต่น้องไม่ยอมครับ เริ่มชักเร็วขึ้นอีก แล้วถามว่า "ใส่มั๊ยคะพี่"
ตกใจถามกลับไปว่า "สะ สะ ใส่อะไรน้อง" น้องบอกใส่เจลไง 5555 เลยบอกนึกว่าใส่อย่างอื่น จัดไปเลยน้อง
น้องค่อย ๆ กดเจลใส่ แล้วก็เริ่มสปีดจากช้าไปจนเต็มสปีด เราก็ตัวเกร็งพ่ายแพ้ไป
เสร็จแล้วน้องมานวดให้ ชวนคุยไปเรื่อย จนหมดเวลา ก็แต่งตัวกลับ เลยบอกไปว่าเคยขึ้นกับน้องได้ 2 น้ำนะ น้องบอกว่าเราไม่บอกก่อน ไว้คราวหน้านะพี่
สงสัยต้องไปจัดน้องมิ๊หยกอีกรอบ 555

ออฟไลน์ caramel001

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 11
Re: ซ้ำน้องมิ๊หยก Pink Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 08, 2019, 09:20:40 AM »
 :044: