ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กใหม่คนนี้ สวยจริง งานดีตามใจ หลงใหลกับน้อง กุ๊กกิ๊ก คนนี้เข้าไป เต็ม ๆ  (อ่าน 1114 ครั้ง)

ออฟไลน์ eyeonyou

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

เจอตัวจริง ๆ แล้ว ซู๊ด ปากดัง ๆ จริง ๆ ครับ :034: รูปก็ว่าน่ารักแล้ว :84:

เจอตัวจริง ๆ ไม่ผิดหวังเลยครับ สำหร้บ น้องใหม่ ของร้าน We Ok  :019:

หน้าตา ผมให้ 9.7 คะแนน  :88:

น่ารัก ผมให้ 10 เต็ม :92:

เนื้อตัว ให้ 9 ตัดน่าอก  :81:เล็กไปนิด ไม่งั้น เต็ม 10  :86:

Gf เนื้องาน อารมร่วม ถือว่า ดีมาก ๆ  ตามใจสุด ๆ  :87: แบบนี้ สิ ที่ผมต้องการ  :002:

( คะแนนเต็ม 100 หัวข้อนี้ ผมให้ 98 คะแนนเลยครับ ) :035:

ไม่ได้ไปมานาน เข้าห้อง 3 ปรับปรุงใหม่เพิ่มเติมอีก  :92:( โหกลายเป็นห้องที่ผมกับ ชอบที่สุด )  :88:

ของร้านนี้เลยครับ ความกลมกลืนของกระจก  :84:ลงทุนปูหญ้า :82: ดูสวยขึ้นไปอีกเยอะเลยครับ

นึกเอง เล่น ๆ  จ่ายเงินราคานี้ ก็ ได้ห้องแบบนี้ ส่วนตัวถือว่า คุ้มค่ามาก ๆ :034: ไปบางร้านมา

ห้องเก่ามาก ๆ  ไม่มีการปรับปรุง  :030:อันนี้ ขอชมร้านนี้ หน่อย ที่พัฒนาปรับปรุงเพิ่มเติมเรื่อย ๆ

สะสมคูปองแต้ม ไว่้ตอนโน้น ยังไม่ได้ ใช้คูปอง วันนี้ เอาเสียหน่อย ได้ส่วนลด มา 300  :82:

สรุปเลยครับ เป็นน้องใหม่ รอบดึกของร้าน We OK :032: ที่ส่วนตัวแล้วประทับใจดีมาก ๆ  :92:

งานหวาน ๆ ฟิวแฟน ไม่รีบ ตามใจไปเรื่อย ๆ  :87:แบบนี้ ผมว่าจะกลับไปซ้ำ น้อง กุ๊กกิ๊กอีกครั้ง  :88:

ออฟไลน์ eyeonyou

• *

ผมไปขึ้นกับน้องเพราะรูปที่ทางร้าน โพส ถึงกับต้องจอง วันแรก รอบเต็ม

มาได้คิว วันที่ 3 ไม่เป็นไร รอได้ สุดท้าย คุ้มค่ามาก ๆ

ออฟไลน์ montree081

• *
 :002: น้องสักรึเปล่าครับ เห้นตรงไหล่ซ้ายเหมือนสัก แล้วน้องตามใจหมดรึเปล่าครับ จูบ ทาสีได้มั้ย