ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านย้อนหลังน้องสโนว์ @หอหญิง เกิดมาไม่เคยเจอใครขาวเท่านี้มาก่อน  (อ่าน 1613 ครั้ง)

ออฟไลน์ Maaogun

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

การบ้านย้อนหลังนะครับ

น้องสโนว์ เป็นน้องใหม่ที่นานๆ จะเข้าร้านที เพราะบ้านน้องอยู่ไกล

ตัวจริงสวยมาก หน้าตาแนวๆ ดาราฮ่องกงเลย สวยไม่แพ้ใครแน่นอน

ที่สำคัญผิวขาวมาก ขาวออร่าเนียนละเอียด ลูบไปไม่มีสะดุดเลย หุ่นเพียวๆ บางๆ

ทำให้หน้าอกเล็กไปด้วย สายนมผ่านไปได้เลย แต่ผมไม่ซีเรียส เพราะทุกสิ่งที่น้องมีนั้น มันพลาดไม่ได้จริงๆ

เข้าห้องมาน้องน่ารัก คุยดี น่ารัก เอาใจเก่ง ไม่มีความหยิ่งเลยซักนิด

ตอนแก้ผ้าอาบน้ำ เห็นของแล้วใจสั่นเลย จุกสว่าง ช่วงล่างสะอาด ไร้กลิ่น ตกแต่งมาอย่างดี

งานน้องไม่เก่งมากนะครับ แนวมือใหม่ แต่น้องตั้งใจมาก ไม่มีอิดออด สู้เต็มที่

ตามใจได้ทุกท่า ทั้งหน้า ทั้งหลัง ดีงามไปหมด หลังก็ขาว ก้นก็ขาว หน้าก็สวย ฟิวส์ดีละมุนๆ

ขอสรุปคะแนนน้องสโนว์ตามที่รู้สึกดังนี้นะครับ

หน้าตา 9/10 น่ารักเด็กๆ สดใสๆ ยิ้มเก่ง

รูปร่าง 9/10 หุ่นดี เพียวบาง หน้าอกเล็ก ผิวขาวมาก

ช่วงล่าง 10/10 ผ่านศึกมาน้อย คุณภาพคับแก้ว

งาน 10/10 แนวมือใหม่ ความตั้งใจเต็มร้อย งานหวาน ซ้ำได้ ไม่ต้องคิดมาก

GF 10/10 สู้เต็มที่ ได้มองหน้าสวยๆ ตอนน้องเสียว โคตรได้อารมณ์

โดยรวมแล้วสรุปได้ว่า ใครชอบหน้าสวยจริง ขาวจริง ไม่ซีเรียสเรื่องนมเล็ก งานหวานฟิวส์ ห้ามพลาด