ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สายหวาน ทรงโต น้องโอลีฟ แห่ง Pink Spa  (อ่าน 489 ครั้ง)

ออฟไลน์ wasssupwasssup

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
สายหวาน ทรงโต น้องโอลีฟ แห่ง Pink Spa
« เมื่อ: มิถุนายน 22, 2019, 02:36:17 PM »
กลับมายืนที่เดิม ยังไม่เปลี่ยนใจไปที่ไหน หลังจากลองมาจนจะครบร้านแล้ว แต่ก็มาเอะใจน้องโอลีฟ ที่เราไม่คุ้นชิน เลยเข้าเวปนี้ดูรุปก่อน เอ๊ะไม่คุ้น หรือดวงเราไม่ค่อยสมพงศ์ ไปทีไรไม่เคยเจอเลย

รอบนี้เลยจับจองซะเลย น้องโอลีฟตัวสํงกำลังดี ผิวไม่ดำ ออกน้ำผึ้งใสๆ ด้วยซ้ำ ไฟหน้าเต็มไม่เต็มมือดี น้องพูดจาเพราะ และหวานมากๆ ขึ้นห้องมาก็อาบน้ำกันก่อนเลย น้องอาบน้ำดี คุยเล่น เป็นกันเองสุดๆ ใช้ไฟหน้าถูไปมา หน้าหลัง และถามเราว่าจะเสร็จในนี้ก่อนรอบนึงมั้ย เราก็เห้ย ยืนเสร็จมันจะฟินเหรอ กลัวลื่นหัวแตกด้วย เลยขอไปจบที่เตียงดีกว่า

น้องเริ่มจากไซร้ใบหู และซอกึอก่อนเลย ต่างกับคนอื่นๆ ที่จะเริ่มจากช่วงเข่าแล้วไล่ขึ้นมา น้องจู่โจมหนักจริงๆ ก่อนค่อยๆไล่ลงไปที่เจ้าน้องชาย แล้วใช้ล้เนค่อยๆ ละเลงไปรอบโคน แล้วค่อยๆ ไล่ขึ้นด้านบน ขึ้นๆ ลงอยู่หลายรอบ จนบอกน้องไม่ไหวแล้วจ้าาา ขอจบซัก 1 รอบก่อน แพ้ภัยไป 1 จบ

ล้างตัว อาบน้ำ น้องมานวดให้ตามระเบียบ สวดไปนวดมาก็ของขึ้นง่ายครับ จัดสเต็ปเดิมไปอีก 1 รอบ

**ชอบท่าที่น้องอยู่ด้านข้างแล้วมาดูดหัวนมเรา แล้วเราก็ดูดดของน้องไปด้วยครับ ฟิตมาก

GF 9/10 เลยครับ ใครชอบสายหวาน ทรงโตๆ แนะนำเลย!!