ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ***** กล้าคอนเฟริม ว่า เด็กใหม่ น้อง มินิ คนนี้ เนื้อตัวสวยมาก หน้าตาน่ารัก ขาวโอโม่ ****  (อ่าน 1540 ครั้ง)

ออฟไลน์ SmithKub

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
น้อง  " MINI "  เห็นครั้งแรก เห้ย !! ชอบมาก ๆ เลยครับ
ทั้งรูปร่าง ทั้งหน้าตา ควkมขาว เห็นแล้ว มีอารมมาก ๆ
เจอหุ่น แบบนี้ ต้องจัดครับ ทางร้าน แจ้งอีกด้วยว่า
น่าอกสวย ใหญ่ แข็ง แน่นมาก ๆ แบบนี้ต้องพิสูจน์ ผมนี่รีบเลย
พอเข้าห้องได้ไม่นาน ผมนี่ รีบอาบน้ำ ให้ไวเลยครับ เจอความขาวแบบนี้เข้าไป    :82:

หลังจากอาบน้ำเสร็จ คุยกัน ทักทายกันอีกสักรอบ แล้วหลังจากนั้น
ผมแอบมองน่าอก คู่งาม ของแท้ ใหญ่ แน่น จับบีบ แข็งแน่นมาก ๆ :84:
น้อง บิ้วให้ก่อน หลังจากนั้น ผมบรรเลง ม้วนเดียวจบเลยครับ
ชอบครับ หน้าตาน่ารัก เด็ก ๆ แต่แบบว่าอารมร่วมดีครับ ขึ้นแล้วติดใจ
ผมว่าเวลาน้องเค้าเสียว หน้าตาออกแบบนี้ ผมชอบมาก ๆ   :84:

**confirm **  น้อง Mini ร้าน We OK  :82:
ขาวหมวย หน้าตาน่ารัก เนื้อตัวแน่น ๆ สวย ทุกสัดส่วน โดนใจจริง ๆ   :048:
ค่าใช้จ่าย 2700 ส่วนลดจากคูปอง 300 บาท