ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตาต้า@funkyspa อีกหนึ่งลายแทงที่หาตัวจับยากเหลือเกิน  (อ่าน 813 ครั้ง)

ออฟไลน์ Seecl~

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 29
ไม่จองไม่ได้เจอ คำนี้ใช้ได้กับน้องเลยจริงๆ นานๆทีจะเข้าร้านแล้วแต่อารมณ์เธอ จริงๆน้องก็เป็นคนมีฐานะอยู่แล้ว จึงไม่แปลกเลยที่เธอจะเข้าตามอารมณ์ ครั้งนี้ผมเหมาน้องสองรอบเลยติดๆ เพราะรู้ว่าน้อง Sex จัดมาก แล้วผมก็อัดอั้นมานาน 555 เจอหน้าจนจำกันได้แล้วไม่มีเขินอาย ดื่มด้วยกันพอเป็นพิธี พอคุยลื่น อารมณ์ลื่น ทุกอย่างก็ลื่นปรื๊ดๆไปหมด ลุยกันเลยน้ำท่าไม่ต้องอาบ ภาพอะไรไม่ต้องถ่าย น้องดึงตัวมาจูบปากประกบปากแลกลิ้นกัน แค่นั้นก็ทำให้ผมแข็งโดยไม่ต้องทำอย่างอื่นเลย เสื้อผ้าถอดแล้วโยนทิ้งไป น้องมาขึ้นคร่อมที่โซฟา เราลุยกันจนโซฟาแทบหัก ข้าวของกระจัดกระจายบนโต๊ะ จับน้องอุ้มแตงเลยซอยปั๊บๆๆๆๆ อื้อหือโคตรเสียว จิมิน้องตอดทุกครั้งที่น้องเสร็จ ลุยที่เตียงกันต่อ Basic ช้าๆเน้นๆ น้องครางเสียงสั่นกระเส่าในลำคอ เพิ่มสปีด เสียงก็ดังขึ้นตามจังหวะ ความฟิตและการตอดนี่มันทำให้ผมเสียวจนแทบจะทนไม่ไหวจริงๆ เพราะสาวแสนสวย น่ารัก ขาว บางกรอบ แถม Sex จัดขนาดนี้ แทบทำให้ผมคลั่ง น้องไม่ถอยง่ายๆ คว้าไมค์มาร้องเพลงต่อจนเสียวสะดุ้ง ร้องเพลงทั้งนุ่มลึกและชวนแตกมาก จ๊วบ..จ๊าบ.. อ่าาาา.. น้องขึ้นคร่อมและปดขยี้กระปู๋ผมอย่างหื่นกระหาย ขึ้นสุดลงสุด ปั๊บๆๆๆ ทั้งบดขยี้ ทั้งควงสว่านน โอยยยย.. ผมกระแทกส่งน้องตอนน้องใกล้จะเสร็จจนเธอเสร็จ ขนน้องลุกเกรียวทั้งตัวบ่งบอกถึงความเสียวจนเกินจะทน ปิดฉากด้วย Doggy ปืนกลครับฉากสุดท้ายแตกครับ วันนี้น้องพ่ายแพ้ไปอย่างราบคาบครับ สุดๆจริงๆครับคนนี้ สำหรับ “ตาต้าแห่งฟังกี้สปา” ยกให้เป็น Sex ที่เร้าใจ อารมณ์ร่วมเกินเมียเด็ก แถมยัง Sex จัดสู้ไม่มีถอย ผมนี่กินเธอเท่าไหร่ก็ไม่มีอิ่ม ผมให้คะแนน 20/10 ไปเลยครับคนนี้ ถือว่าเป็น Signature ที่ต้องมาลองให้ได้ของร้าน Funky เลย
 :048: :048: :048: :048: