ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้ำข้าว@funky สวยxสเปคเลยครัช  (อ่าน 602 ครั้ง)

ออฟไลน์ dotaallstar

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 5
น้ำข้าว@funky สวยxสเปคเลยครัช
« เมื่อ: มิถุนายน 22, 2019, 09:11:02 PM »
น้องน้ำข้าวจริงๆแล้วผมเคยขึ้นไปครั้งนึงตอนนั้นยังเป็นรหัสอยู่เลยแล้วน้องก็หายไปโดยไม่ร่ำลากัน จนเมื่อไม่นานมานี้พี่พีอาร์ได้บอกว่าน้องมาแล้วเน้อ แบบนี้ก็ต้องจองสิครับรื้อฟื้นความหลัง
พอเจอกันน้องบอกว่าพี่ดูคุ้นๆนะแต่จำไมไ่ด้ ก็คงจะต้องอย่างงั้นไม่เจอกันเกินครึ่งปีนี่นา

หน้าตา 9/10 สวยหมวยx แบบที่ผมชอบ
ผิว 8/10 ขาวเนียนแต่น้องสักนะครับ
หุ่น 9/10 นางแบบมากๆเพรียวๆไม่มีไขมัน
นม 8/10 โมมาแต่สวยดีครับ
GF 10/10 แล้วแต่คนนะแต่สำหรับผมคลิ๊กมากครับ
งาน 9/10 เร่าร้อนนที่สุด

สรุปแล้วโดนใจผมเป็นพิเศษบางคนมันคลิ๊กกันนานๆเจอที