ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านย้อนหลัง osaka น้องโมจิ  (อ่าน 672 ครั้ง)

ออฟไลน์ aewcyber

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้านย้อนหลัง osaka น้องโมจิ
« เมื่อ: มิถุนายน 23, 2019, 12:23:55 PM »

บอกเลยว่าน้องโมสุดๆๆงานไหลลื่น
จูบเป็นจูบจริง แบบบู๊ จูปากแบบลิ้นพันกันหุ่นนี่อยากแซบเลยครับ ชายใดเจอต้องมีหอบนะ ผมไปรอบ 2หละ บอกเลยที่นี่ถูกและคุ้มค่ามาก แรกๆๆ
ไปรอบ 2, ต้องขอเล่าเลยเหตุที่ติดใจน้องเพราะน้องสวย หุ่นดี
บอดี้เฟอร์เฟค คุยดีนิสัยน่ารักเป็นกันเอง เวลาที่น้องอมให้มันฟินได้อารมเวลามองหน้านะสุดเสียวๆเลย ใครยังไม่เคยลองต้องลองนะครับ ลืมบอกไปเวลาน้องติดเครื่อง จัด 2รอบได้เลยไม่บ่นสักแอะ

ไฟหน้า ให้ 10/10 โมมาแต่สวย สำหรับผมชอบบ
หน้าตายั่วยวยsexy  10/10