ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: โครตงานเมีย 2019 มุตา แห่งฟังกี้สปาร์  (อ่าน 1084 ครั้ง)

ออฟไลน์ cpm2000

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 8
โครตงานเมีย 2019 มุตา แห่งฟังกี้สปาร์
« เมื่อ: มิถุนายน 24, 2019, 03:16:45 AM »
 :89:   เย็นวันเสาร์เลิกจากภารกิจ ดูไลน์อะไรไปตามเรื่อง ก็ส่องฟังกี้ซะหน่อย ได้ข่าวมุตาจะเข้าอาทิตย์นี้ เลยจองไว้หน่อย ถึงเวลาชำระค่านักเลงเสร็จ ก็ตามน้องไปโดนง่าย วันนี้น้องใส่มาชุด อ่า...มองแล้วเจี๊ยวแข็งครับรัดทุกส่วนแก้มก้นออกเป็นลอน ตาจิกผู้ชายสุดๆ เดินตามแข็งไปเลย เข้าห้องก็นัวกันเลยคนอะไรเช็กซี่ถูกใจมากสมกับคนหื่นอย่างเรา น้องไม่หวงตัวครับ สุภาพนุ่มนวล ไว้คุณมีแต้มต่อแน่นอน นัวกันจนต่างคนต่างแฉะเลยไปอาบน้ำยังโดนนางแกล้งเอาบั้นท้ายมาเสยขึ้นลงกะหนอนเราทำท่าไม่ดีรีบๆอาบดีกว่า 555 มาที่เตียงน้องบริการเลยครับเร้านัวจนต้องคว้าซีดีมาสวม ลุยกันทุกท่วงท่าสำเร็จกันไปคนละครั้ง นอนคุยกันยังโดนลวนลามด้วยมือสุดท้ายจอดป้ายขาสั่น  ทิปน้องไปสมกับความเซ็กซี่บาดใจ  งานเมียเลยครับ 10/10  :84: