ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: วาเรน สาวน้อยหุ่นนางแบบ ที่จะพาเราไปเที่ยวเมืองนอกในห้อง 4 เหลี่ยม @Funky Spa  (อ่าน 774 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tom Smith

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 44
วันนี้ผมได้มา พับกบ เอ้ย!! พบกับ น้องวาเรน
น้องสาวน้อยผู้ที่ พูดไทยคำ อังกฤษคำ สไตล์เด็กจบนอก
ต้องบอกเลยว่า ถ้าใครไม่ชอบกดผ่านไปเลย
แต่สำหรับผม คือชอบมาก เพราะเหมือนกับได้ไปเที่ยวต่างประเทศทางฝั่งยุโรป
แล้วบังเอิญไปเจอเพื่อนคนไทยที่อยู่ที่นู่นมานาน แล้วบังเอิญต้องมา ป๊ะ! กัน

จะเรียกได้ว่า ภาษาการพูดของน้องเป็นลักษณะเด่นเลยก็ว่าได้ เพราะ น้องไม่ได้แอ๊บ!
แต่มันคือความธรรมชาติ ที่น้องเป็นอยู่แล้ว
น้องพูดจาดีมากครับ คุยสนุกด้วย ถ้าใครชอบสไตลนี้ บอกเลยว่าคุยเพลินจนลืมเวลา
แต่เรื่องงานก็ไม่เป็นลอง เพราะผมเองก็เคยมีแฟนเป็นฝรั่ง
บอกเลยครับว่าฟิลนั้นจริงๆ ร้องเพลงนี่สุดคำ เสียงนี่แทงเข้าไปในลำคอ
ลูกเอื้อนก็ดี ลิ้นก็แพรวพราว ไม่ธรรมดาจริงๆ
ส่วนในเรื่องของผิวพรรณ ก็จัดได้ว่าสวยครับ
ถ้าใครชอบขาวใส เกาหลี คนนี้อาจไม่ใช่ตัวเลือก
แต่ถ้าอยากได้ สาวผิวน้ำผึ้ง เนียนนุ่ม น่าลูบไล้ ขอบอกว่าต้องโดนครับ
การได้เอามือลูบไล้น้องไปทั่ว การได้สัมผิสแผ่นหลังด้วยรุมฝีปาก มันคือฟิวที่กำลังดี

ไฟหน้าก็สวยงาม จับนุ่มถนัดมือ ไม่ใหญ่ไม่เล็ก กำลังดีสไตล์ธรรมชาติ
สะโพกผาย รูปเอวดี ยิ่งถ้าได้มองจากด้านหลัง นี้ไม่อยากจะละสายตากันเลยทีเดียว

ลีลาน้องก็ไม่เป็นลอง จากตอนแรกว่าจะแค่นอนเฉยๆให้น้องกระทำ
กลายเป็น ทนไม่ไหวต้องร่วมวงด้วย
ซึ่งโดยปกติ ถ้างานไม่ดีจริง เราก็จะไม่ค่อยมีส่วนร่วมเท่าไร
ยิ่งถ้าได้ดมกลิ่นน้องที่หลังหู คือฟินอย่าบอกใคร

ผมอาจจะไม่พูดถึงลีลาท่าทางว่าเราทำอเไรบ้าง เพราะเรื่องนี้ เป็นสไตล์ใครสไตล์มัน
แต่ถ้าให้แนะนำสาวไทย จบนอก ผมขอรับประกันเลยว่า
น้อง "วาเรน" คือที่หนึ่งในใจผมครับ