ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้่าไม่เพ้อ เอาตีนเหยียบหน้าผมได้เลย น้องออกัส goodyspa  (อ่าน 713 ครั้ง)

ออฟไลน์ ฟิโรโมน

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
นาน ๆ จะเจอน้องที่ คุ้มค่ากับ เงิน 3000 บาทแบบนี้มาก ๆ

ยอมรับครับ ติดใจหน้าตาน้อง ออกัสมาก ๆ น้องยิ้มสวย
แก้ผ้าอาบน้ำด้วยกัน ผมเห็นหน้าอกน้อง ก็แทบแตกแล้วครับ
น้องน่ารักจริงๆ ผมให้ไปลองกันเลยครับ แต่ระวังจะติดใจเหมือนผม

งานน้องตามใจ ได้หมด จูบ เลีย น้องอมสดได้ ตามใจทุกอย่าง
ไม่คิดว่าจะมีน้องหน้าตาสวยแบบนี้ งานตามใจขนาดนี้
หลงเหลืออยู่อีก 555 ผมก็เขียนไม่ค่อยเก่ง แต่ก้อยากให้ทุกท่าน
ได้ไปลองของดี ถือว่าช่วยอุดหนุน น้องด้วยครับ

ร้านนี้ผมก็เพิ่งเคยไปครั้งแรก เห็นมีโปรโมชั่นลดราคาบ่อย
ที่ร้านรับแต่เงินสด กับโอนเงินได้นะครับ ยังไม่มีเครื่องรูดบัตร

ร้านจะอยู่ในรรนะครับ ส่วนตัวผมว่าโอเค มีที่จอดรถ
แต่ทางเข้าจะหายากหน่อย แนะนำให้ติดป้ายร้านครับ

ออฟไลน์ ฟิโรโมน

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
ผมเก็บปากอบมาฝากแค่รูปเดียวนะครับ พอดีคุยเพลินจนหมดเวลา