ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอคุณหนู งานหวาน น่าปล้ำจังเลย @alfa  (อ่าน 1514 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เด็กนรก~

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 22
เจอคุณหนู งานหวาน น่าปล้ำจังเลย @alfa
« เมื่อ: มิถุนายน 24, 2019, 07:02:18 PM »
วันนนี้แวะไปร้าน alfa นาคนิวาสมาครับ
เค้าบอกว่ามีน้องงานเรียบร้อย น่ารัก โปรไฟล์เลิศ แวะมาทำแป้บนึง
ผมก้ลองสิครับ จะรออะไร น้องน่ารักเรียบร้อยมาก  ทุกคำพูดของน้องแสดงถึงการมีมารยาทตลอดเวลา
ลงท้ายด้วยคำพูด คะ ขา ตลอด น่ารักมากๆ เลย น้องเล่าว่าน้องแวะมาทำครับ เก็บเงินได้สักพักพี่จะเลิกทำเลย

เป็นโชคดีของผมจริงๆ ที่ได้วนเวียนมาแวะเจอกับน้องคนนี้  เราพูดกันสักพัก ทำความรู้จักกันพอสังเขป
น้องมีท่าทีเขินอยู่ตลอดเวลา ไม่รู้เป็นเพราะผมน่าตาดีรึปาวนะครับ 55 
แต่ผมไม่เขินครับ ผมลุยเลย น้องตามใจมาก อยากทำอะไรก็ให้ทำ แต่ชอบกระซิบข้างๆ หู
“พี่คะ หนูเสียวนะคะ”  ผมยิ่งขึ้นสิครับ น้องเละเลย น้องไม่ขัดขืนเลยครับ ว่านอนสอนง่าย
ทำทุกอย่างช้าๆ สมกับที่เป็นโปรไฟล์ลูกคุณหนู  เอาง่ายๆ แค่น้องค่อยๆ ถอดเสื้อผ้า ผมยังรู้สึกว่าน้องดูแพงเลยน่ะครับ
เราจูบกันหวานเจี้ยบ ทำอะไรก็ได้ น้องคงชอบผมอนุญาตหมดเลย
สบายตัวไปสิครับงานนี้
ใครที่ชอบงานหวานๆ งานตามใจ รีบไปลองนะครับ ก่อนที่น้องจะเลิกทำ ผมคงไม่ว่างกลับมาซ้ำเลย
ขอบคุณน้องที่ผ่านเข้ามาให้เราได้มีความสุขร่วมกันนะครับ

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
Re: เจอคุณหนู งานหวาน น่าปล้ำจังเลย @alfa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2019, 07:04:16 PM »
 :048: :048:

• *
Re: เจอคุณหนู งานหวาน น่าปล้ำจังเลย @alfa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2019, 07:06:10 PM »
 :044: :044: