ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลองน้องใหม่ S747 @ฟังกี้สปา แน่นซะจนแทงแทบไม่เข้า  (อ่าน 820 ครั้ง)

ออฟไลน์ Seecl~

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 29
เปลี่ยนกลิ่นบ้างครับสำหรับสายเที่ยวอย่างเรา น้องใหม่มาก็ต้องจัดการต้อนรับให้สาสมสักนิดนึง น้องตัวเล็กๆ มีน้ำมีนวล ผิวขาว หน้าตาสวยพอใช้ได้ ละม้ายคล้ายคลึงลำไยไหทองคำ ไฟหน้าใหญ่พอดีโมมาสวยงาม หลอดไฟสีน้ำตาลตั้งชูชันสู้ลิ้นดี งานอาบถือว่าทั่วๆไปครับพอใช้ได้ มีอาการเขินอายพอสมควร สอบถามได้ความว่าน้องพึ่งมาทำงานที่ฟังกี้ครั้งแรก แต่เคยทำงานที่อื่นมาก่อน ที่ตจว. พอขึ้นเตียงมาน้องบิ้วได้ดีครับ เสียงครางมีมาตลอด ผลัดกันบิ้ว จนน้องนำนอง น้องเสปรย์เปื่อยได้พอใช้ได้ พอได้ที่ไม่รอช้าจัดแจงโหลด CD ยิงตอปิโดเข้าถ้ำน้อย บอกได้เลยครับว่าเกือบจะแทงไม่เข้า ขนาดอาบด้วยเจลแล้ว ช่วงล่างน้องฟิตมากๆครับ แน่นสุดๆ เร่งเครื่องได้ไม่นานท่ายังไม่ได้เปลี่ยนผมก็ต้องพ่ายให้กับความฟิตของน้องไปภายในเวลา 30 นาที เนื้องานถือว่าพอใช้ได้ครับ ไม่หวือหวามากครับ สรุปโดยรวม หน้าตาสวยพอใช้ได้ ไฟหน้าโมมากำลังดี เนื้อตัวดี ช่วงล่างแน่นสุดไปเลย
Rating 6/10 ครับ

:044: :044: :044: :044: