ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเกี่ยวกับร้าน Spark Spa  (อ่าน 1541 ครั้ง)

ออฟไลน์ JReiei

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
สอบถามเกี่ยวกับร้าน Spark Spa
« เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2019, 10:59:58 PM »
พอดีส่องการบ้านจากในเว๊ปแล้วเห็นเรื่องน้องคนนึงที่บอกว่าทำเงินหล่น  อยากรู้ว่าคนอื่นๆมีคนไหนแนะนำมั๊ยครับ เเล้วราคารวมคอสจบอยู่ที่เท่าไร

ออฟไลน์ chuthiphol

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 4
Re: สอบถามเกี่ยวกับร้าน Spark Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2019, 03:03:03 AM »
ไปจบทีอื่นถูกกว่าเยอะครับ อย่างน้องที่ทำเงินหล่นก็ 3000 ร้านเค้าไม่มีจบให้เราคุยกับน้องเองน้องก็เรียกตามใจของเค้าแหละครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: สอบถามเกี่ยวกับร้าน Spark Spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2019, 04:23:52 AM »
ร้านนี้มีแต่หน้าตากลางๆ  ไปดูตัวจริงน้องคนนึงดูรูปเหมือนกับจะขาวเหมือนหน้าตาดี​แต่ขึ้นงานอยู่​  พอน้องออกมาผมมองหน้าลูกค้าเลย​   เออ.. เลือกไปได้ยังไงเนี่ย​  เพราะฉะนั้นไปดูตัวจริงที่ร้านเท่านั้นครับ

ไม่ชอบอย่างนึงของร้านนี้​  ไม่มีการถามน้องว่าน้องคนไหนเข้าพรุ่งนี้บ้าง​   น้องเดินเข้าร้านแล้วค่อยอัพเดท​  แล้วอย่างนี้ลูกค้าที่ไม่ได้อยู่ใกล้กับร้านจะจองยังไง​จะมาทันได้ยังไง
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2019, 12:23:06 AM »
ที่นี่ค่าคอร์ส + ค่าจบที่น้องๆ เรียกอีก 2-3 พัน

ได้หน้าตาเนื้อตัวเนื้องานเท่ากับน้องๆ ร้านที่มีคอร์สจบ 3-3.5 พัน