ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านที่มีคอร์สจบ 3000 พัน+ทิปน้อง 2-300 กับ คอร์ส b2b ไปเปิดออฟชั่นเพิ่ม 1 พัน แบบไหนจะดีกว่า  (อ่าน 9115 ครั้ง)

ออฟไลน์ googly

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 32
ตัดปัญหาครับ ลองมาที่ FFM ร้านเค้าใจดี

ขึ้นไปก่อนแล้วค่อยตัดสินใจได้

ถ้าคลิก ก็ค่อยยาวเป็น Full แต่ถ้าไม่คลิกก็เบาๆ B2ฺB พอ

เพราะเวลาไปเที่ยวมันมีทั้งคลิกและไม่คลิก

ถ้าไม่คลิก คุณจะฟูลทำไมครับ เปลืองตัง

ไปร้านที่เค้าเปิดโอกาสให้คุณตัดสินใจได้ดีกว่า

อีกอย่างเรื่องทิป ไม่จำเป็นต้อง 500 ครับ ทิป คือ ความพอใจ

ทิป 100-200 หรือไม่ทิปก็ได้ แล้วแต่คุณเลย ถ้าขึ้นคอสฟูล

นอกจากคุณขึ้นน้องที่ทำคอสบอดี้ แล้วขอไหลไป อันนั้นก็ให้ตามเรตน้องครับ...

เชื่อผม ผมรู้ ผมเรียนมา อิอิ
  สำหรับกระปู๋เด็กน้อยนี้คือข้อมูล และตำราฝึกหัดเที่ยวของผม
ร้าน FFM หนือร้านอื่นผมไม่กล้าไปเพราะเงินมีจำกัด กลัวไปไม่พอ
อ่านแล้วสบายใจขึ่นเยอะเลยครับสำหรับการไปเที่ยว
เพราะร้าน FFM กับ BB นี้เด็กแจ่มไปเยอะจากการบ้าน เทพ ทั้งหลาย
ขอบคุณมากครับพี่ เคยทักส่วนตัวพี่ในไลน์ ตอบจรงเข้าใจดีครับ..

ออฟไลน์ Edzman

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 17