ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: พุทธมณฑล/ราชพฤกษ์: ขอคำแนะนำ & ข้อมูลอ้างอิง  (อ่าน 1748 ครั้ง)

ออฟไลน์ mylife

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
อยากรบกวนสอบถามข้อมูลผู้มีประสบการณ์จริงเพิ่มเติม นอกเหนือจากที่ค้นในบอร์ดมาคับ
หากไม่สะดวกตอบในนี้ message มาก็ขอบคุณมากคับ

1. ร้านแนะนำโซนนั้น: นอกจาก The Sun/ . / BB มีร้านไหนแนะนำมั๊ยครับ หรือที่ว่ามาก็ดีแล้ว
2. ค่า option level 2/จบ ประมาณเท่าไหร่ครับ สำหรับอ้างอิง
3. ถ้าไม่เคยเที่ยว ราคาเรื่องรอง แนะนำร้านไหน น้องอะไรดีคับ (ได้ยิน พิ้งกี้ the sun คนนี้นี่ถือว่าตัว top แถวนั้นไหมคับ?)
4. โซนนี้งานโดยรวมเป็นยังไงคับ เทียบกับร้านดังๆ อื่นๆ โซนอื่น ไม่ต่างมาก / พอแก้ขัด / อื่นๆ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลคับ
 :048:

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
Re: พุทธมณฑล/ราชพฤกษ์: ขอคำแนะนำ & ข้อมูลอ้างอิง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2019, 10:54:22 AM »
เคยไปครั้งสองครั้งที่ รูมเมท เด็กเยอะมีสวยไม่สวยปนกันไป
โดยรวมถือว่าโอเค ชุดพละก็มีแต่ผมไม่ขึ้นเพราะไม่ตรงสเปค
แต่เจ้าของร้านหรือเด็กเชียร์ผมก็ไม่ทราบเป็นผู้ชายเก็กสุดๆ
ผมเลิกไปเลย อาจเป็นนิสัยส่วนตัวของผมที่ไม่ชอบคนประเภทนี้
แต่ถ้าไม่เสียหายก็ลองไปดูได้ครับ ที่นี่งานก็โอเค ครับ :044:
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2019
Re: พุทธมณฑล/ราชพฤกษ์: ขอคำแนะนำ & ข้อมูลอ้างอิง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2019, 11:21:47 AM »

Roommate พุทธมณฑล สาย1 ครับลองไปดู

น้องๆมีให้เลือกเยอะ ราคาสมเหตุสมผล  :82:

ออฟไลน์ kookkook01

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2019, 12:56:59 AM »
Pink spa เพชรเกษม 73/1
โอลีฟ
จ่ายข้างล่าง 1,300
ขึ้นไปนัวกับน้องซักพัก ให้น้องมีอารมณ์
ขอจ่ายน้องซัก 1,000 นึง
จบปิ้ง