ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สาย L / สาย C / สาย O คืออะไรครับ  (อ่าน 6348 ครั้ง)

ออฟไลน์ JReiei

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
สาย L / สาย C / สาย O คืออะไรครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2019, 10:07:30 PM »
ตามหัวข้อเลยครับ สงสัยว่าเเต่ละสายคืออะไร

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 266
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
Re: สาย L / สาย C / สาย O คืออะไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2019, 01:51:41 AM »
L = Lolicon โลลิค่อน เด็กน้อย มอต้น มอปลาย
C = Campus สาวมหาลัย
O = Office สาววัยทำงาน
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ JReiei

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: สาย L / สาย C / สาย O คืออะไรครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2019, 07:14:29 AM »
L = Lolicon โลลิค่อน เด็กน้อย มอต้น มอปลาย
C = Campus สาวมหาลัย
O = Office สาววัยทำงาน
อ้อ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ gallery

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2019, 04:13:42 PM »
O C ผมเห็นบ่อยๆ แต่ L จริงๆเลย ผมยังไม่เจอสักที สงสัยบุญน้อย  :85:

ออฟไลน์ nonda

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2019, 06:18:07 AM »
O C ผมเห็นบ่อยๆ แต่ L จริงๆเลย ผมยังไม่เจอสักที สงสัยบุญน้อย  :85:
เหมือนกันครับ แต่สืบไปมาได้ความว่า อยู่ที่ร้านด้วย ต้องไปร้านเน้นเด็ก ส่วนหน้าตาอีกเรื่อง 555