ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝั่งธน ร้านไหนมี "คอร์สไม่ถอด" บ้างครับ?  (อ่าน 2129 ครั้ง)

ออฟไลน์ yhujik

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ผมอยากไปลองร้านที่เน้น คอร์สไม่ถอด แบบร้าน Ailise หรือร้าน Mild บ้าง 

แต่บ้านอยู๋ฝั่งธน คือไปไม่ถึง 2 ร้านนั้นแน่ๆ  แถมยังมีเวลาไปได้แค่ตอนเย็น รถติดสุดๆ T_T

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ nonda

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
Re: ฝั่งธน ร้านไหนมี "คอร์สไม่ถอด" บ้างครับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2019, 03:12:10 PM »
คอร์สไม่ถอดนี่ทำอะไรน้องได้บ้างครับ หรือน้องใช้มือเพียวๆ  :92:

ออฟไลน์ lemoncream

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: ฝั่งธน ร้านไหนมี "คอร์สไม่ถอด" บ้างครับ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2019, 01:43:13 PM »
คอร์สไม่ถอดนี่ได้อารมณ์เหมือนนัวเด็กหัดนั่งดริงค์โดยเราแก้ผ้าแล้วน้องจับกระปู๋ของเราชักไปด้วย
เคยเจอแบบน้องพึ่งจบ ม.ปลายมาทำ ไม่ถอด นัวภายนอก น้องก็พยายามปัดป้อง ดึงมือออก ตื่นเต้นเป็นบ้าเลยครับ

ออฟไลน์ gallery

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2019, 07:38:56 PM »
คอร์สไม่ถอดนี่ได้อารมณ์เหมือนนัวเด็กหัดนั่งดริงค์โดยเราแก้ผ้าแล้วน้องจับกระปู๋ของเราชักไปด้วย
เคยเจอแบบน้องพึ่งจบ ม.ปลายมาทำ ไม่ถอด นัวภายนอก น้องก็พยายามปัดป้อง ดึงมือออก ตื่นเต้นเป็นบ้าเลยครับ

อันนี้สงสัย ไม่กลัวน้องด่าเหรอครับ? แบบว่าเราจะจับนม แต่น้องไม่ยอมแบบไม่ยอมจริงๆเราก็พยายามจัง หรือน้องด่าไม่ได้?

ออฟไลน์ Reddragon

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2019, 03:26:23 PM »
 ถ้าคุยกันถูกคอ ครอสไม่ถอดก็ถอดได้ ส่วนใหญ่น้องจะขี้อาย ผมใช้วิธีปิดไฟ หรือหรี่ไฟ

ออฟไลน์ nonda

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2019, 10:47:58 AM »
อือหือ อ่านแล้วขึ้นเลยครับ จะไปลองมั่ง  :92: