ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จอดรถครั้งแรกในชีวิต น้องเอพริ้ว Honey Lemon ปายืมร้าน  (อ่าน 7254 ครั้ง)

ออฟไลน์ gun0508

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 7

วันศุกร์ไปประชุมที่กทม.มา  เลิกเร็วกว่ากำหนดเกือบสองชั่วโมง ก็เลยว่าจะแวะไปนั่งคุยกับPRที่ร้าน Honey Lemon
ไปถึงเผอิญมีลูกค้าท่านอื่นกำลังเรียกน้องมาดูตัวพอดี ผมเลยถือโอกาสดูไปด้วย ลูกค้าท่านนั้นเลือกน้องเมอเมด
พอน้องกลับกันเข้าไปผมสะดุดตานมน้องเอพริ้ว ผมแอบถามPRว่าน้องเอพริ้วงานเป็นไง  PRบอกงานตั้งใจ นานๆมาที เลยตัดสินใจเลือกเลยจ่ายค่าคอร์สB2Bชั่วโมงครึ่ง

น้องดันพาเข้าห้องแรกติดเคาน์เตอร์PRซะนี่  คิดในใจช่างเถอะวันนี้เรามาสุภาพงานเบาๆก็พอวันนี้คงไม่มีเสียงเล็ดรอดออกมา
ถอดชุดไปคุยกันไปให้น้องหายเขิน

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
Re: จอดรถครั้งแรกในชีวิต น้องเอพริ้ว Honey Lemon ปายืมร้าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2016, 01:41:54 AM »

เข้าห้องน้ำเห็นนมกลมดิกเลยขอจับเลยครับ ของแท้จุกน้ำตาลอ่อนๆของน้องให้เลย 8/10
พูดคุยเฟรนลี่ดี ให้ 8/10
หุ่นน้องกำลังดีไม่อ้วนไม่ผอม หน้าตาซื่อๆให้ 7/10
อาบน้ำสะอาดใช้ได้แต่ไม่มีอะไรหวือหวาเพราะเพิ่งเจอกันครั้งแรก 8/10
มาที่เตียงมีเวลาเหลือเฟือให้น้องนวดตัวก่อน10นาทีสบายดีให้ 8/10

• *
Re: จอดรถครั้งแรกในชีวิต น้องเอพริ้ว Honey Lemon ปายืมร้าน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2016, 01:46:02 AM »

ถึงเวลาผมบ้าง บอกน้องนอนหงายขอพี่ชื่นใจหน่อย
ไซ้ซอกคอหอมสะอาดมีครางเบาๆ แต่ผมไม่กล้าจูบ
ไล่ลงมาเนินอก นมสวยอดใจไม่ไหวฟัดดูดนมซะหายหิวน้องเริ่มมีเสียงครางดังขึ้น
ไล่ลงมาหน้าท้องวนเวียนแถวเนินหญ้า จิมิสวยใหญ่ค้ำเต็มหน้าขาเลยขออนุญาตน้องๆตามใจ ทาสีสักพักเสียงน้องมาไม่หยุด ตาน้ำไหลพลั่กๆ เกรงใจPRจังเลย
วกกลับขึ้นไปไซ้จูบที่แก้ม แต่มือยังคงเล่นซนกับจิมิของน้อง ลองจูบปากดูคราวนี้น้องค่อยๆเผยอปากรับ ก็เลยนัวลิ้นกันอยู่นานฟิวแฟนเลย
บอกน้องว่าน้องร้องอย่างนี้แฉะอย่างนี้ พี่เองก็แฉะตามไปด้วย ตอนนี้พี่อยากเสียวแล้ว น้องเลยลงมาช่วยบิ้วให้ ถือว่างานน้องนี้เป็นตนตั้งใจดีเลยครับ

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2016, 01:51:00 AM »

ทีแรกนึกว่าคงน้องคงจะจัดการให้ผมถึงฝั่งซะที ที่ไหนได้โดนจับโหนไมค์ร้องเพลงแบบไม่ต้องใส่แผ่น
ผมบอกไม่ต้องทำให้ขนาดนี้ก็ได้ น้องบอกว่าพี่สุภาพไม่รุนแรง และสะอาด ขนาดกำลังดี หนูเต็มใจตอบแทนให้ค่ะ
เสียวมากไม่เคยมีใครร้องเพลงได้เสียวขนาดนี้มาก่อน
เล่นหัวไมค์แบบเน้นๆ ขึ้นลงสุดๆ ผมครางตูดลอยไม่ติดพิ้น เก็บเสียงตัวเองไม่อยู่แล้ว

:032:

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2016, 02:00:39 AM »

ผมบอกว่าไม่ไหวแล้ว พี่จะแตกแล้ว รวบรวมสติครั้งสุดท้ายด้วยความอยากลอง 
ช่วยพี่หน่อยเหอะ พี่อยากรู้ว่าจอดรถมันเป็นยังไง
สุดท้ายก็เป็นอย่างที่PR บอกครับน้องตั้งใจทำงานดีมากๆ น้องจัดให้แบบไม่ยอมผ่อนลมหายใจเลย และไม่ต้องเปลืองทิชชู่เลย 
ผมนอนกระตุกอยู่นานจนต้องบอกน้องว่าเอาออกเถอะครับ เดี๋ยวสำลักเสียก่อน
ก่อนจากผมทิปไปxxxx เลย ไม่เคยเอาเปรียบน้อง ประทับใจมาก ต้องซ้ำแน่ครับ
ถนอมน้องด้วยนะครับ สุภาพไว้ทอนแน่นอนครับ รักเลยน้องเอพริ้ว
พี่ให้ 10/10 เลย
ป.ล. อย่าเอาเปรียบน้องนะครับ ช่วยกัน  งานดีๆจะได้มีอยู่ในวงการของพวกเราครับ
ขอบคุณมากครับ  /กัน

ออฟไลน์ ssoomm

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 21
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2016, 10:36:49 AM »
 :035: ยินดีด้วย.....จอดรถสะอาดเอี่ยม......วาว

ออฟไลน์ Oωәn

• Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 304
  • You are not alone
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2016, 11:21:03 AM »
ประทับใจกันไป :044:
You are not alone

ออฟไลน์ FC-ท่านโซ

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2
  • คืนนี้อยากได้กี่ครั้ง
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2016, 03:00:43 PM »
ขาวเนียนได้ใจ ชอบการบ้านครับ
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 118
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2016, 03:13:48 PM »
น่าสนมากครับ จอดรถแบบนี้ เร้าจริงๆ

ออฟไลน์ ราชาโจรสลัดด

• โสดเสมอ...เมื่อเธอถาม
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 315
  • ความเจ้าชู้ มันอยู่ในสายเลือด อิอิ(^.^)
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2016, 03:38:50 PM »
เล่าได้เสียวถึงใจ  จอดรถเปนอะไรที่ฟินที่สุดแล้วคับ :032:
...ตาสามารถมองเห็นสิ่งที่ไกลได้ แต่ไม่สามารถ มองเห็นคิ้วของตน...