ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: คอร์สทาสชาย นายหญิง ร้านไหน เด็ดสุดครับ  (อ่าน 4989 ครั้ง)

ออฟไลน์ kaka008

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
สอบถามพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ที่เคยขึ้นคอร์ส ทาสชาย นายหญิง หรือ คอร์สแปลกอื่นๆ รบกวนออกความเห็นตามมุมมองแต่ละท่านครับ
ร้านไหน คนไหน เด็ดสุดครับในมุมมองของท่าน  เคยเจอมาประมาณไหนบ้าง ขอบคุณครับผม

ออฟไลน์ cpm2000

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 8
Re: คอร์สทาสชาย นายหญิง ร้านไหน เด็ดสุดครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2019, 01:25:53 AM »
ร้านใหม่ย่านลาดกระบัง  ดูในเวบนี้เลย  ร้าน Iris Spa  มีบริการคอสนายหญิงอุปกรณ์พร้อม  ชมภาพโปรโมทก็บันเทิงละครับ    :84:  อีกร้านคือโบนันซ่าร์ มีน้องทำคอสนายบ่าวคนเดียวครับ น้องฮิคาริ  โทรถามพีอาร์ก่อนได้ครับน้องเข้ามั้ย  บางทีน้องพักยาว น้องคนนี้งานดีมาก ทำน้องได้และให้น้องทำเราได้เล่นไม่เจ็บไม่มีเลือดตกยางออกไม่มีรอยกลับบ้าน  ส่วนใหญ่ให้น้องทำเราครับสนุกดี น้องมีอุปกรณ์มาเองครบ :92: ร้านเกอิชา  เขาว่ามี ต้องลองถามดูครับ

ออฟไลน์ kaka008

• *
  • Like: 2
Re: คอร์สทาสชาย นายหญิง ร้านไหน เด็ดสุดครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2019, 11:24:18 AM »
ร้านใหม่ย่านลาดกระบัง  ดูในเวบนี้เลย  ร้าน Iris Spa  มีบริการคอสนายหญิงอุปกรณ์พร้อม  ชมภาพโปรโมทก็บันเทิงละครับ    :84:  อีกร้านคือโบนันซ่าร์ มีน้องทำคอสนายบ่าวคนเดียวครับ น้องฮิคาริ  โทรถามพีอาร์ก่อนได้ครับน้องเข้ามั้ย  บางทีน้องพักยาว น้องคนนี้งานดีมาก ทำน้องได้และให้น้องทำเราได้เล่นไม่เจ็บไม่มีเลือดตกยางออกไม่มีรอยกลับบ้าน  ส่วนใหญ่ให้น้องทำเราครับสนุกดี น้องมีอุปกรณ์มาเองครบ :92: ร้านเกอิชา  เขาว่ามี ต้องลองถามดูครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ moowaan

• *
  • Like: 4
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2019, 02:35:16 PM »
ร้านที่เคยไป มี Iris Spa ,Arin 3, เกอิชา
ถ้าถามว่าร้านไหนเด็ดสุด ขอตอบไม่ตรงคำถามว่า แต่ละคนมีความต้องการที่ต่างกันมาก คอสนี้ที่จริงมันคือคอสตามใจ น้องที่รับทำ คือน้องที่ใจถึง อยากได้อะไรบอกเค้าเลย ไม่ต้องเกรงใจ แล้วเราจะได้ในสิ่งที่เราต้องการ