ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: "พอลลี่ สปา" ใจกลางบางใหญ่ ฉลองเปิดร้าน วันแรกอลิส ลุกครึ่ง ค่าคอรส์หยุดโลก  (อ่าน 8445 ครั้ง)

ออฟไลน์ alice959

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 6
ว้าวว ขอบคุณครับที่มาชี้แหล่งใหม่ใกล้บ้าน น่าสนใจมากๆครับ 2200 ไม่ต้องลุ้นนี่ สุดยอดมากๆครับ
ติดตามปลาอยู่นะครับผม แล้วก็รอไลนืร้านด้วย ฮ่าสา

ออฟไลน์ pipe123

• ความรัก ก็เหมือนกับ ผี บางครั้งก็มา..ดี แต่บางทีก็มา..หลอก
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 38
  • "จะเป็นของเธอตลอดไป"
 :012: ขอไปลอกการบ้านท่านพี่หน่อยนะครับ
คนเราจะรักกันอ่ะ ผมว่ามันไม่เกี่ยวหรอกนะ ว่าเขาเคยผ่านอะไรมาหรือว่า ณ ตอนนี้... เขาทำอะไรที่ไม่ดีอยู่ ขอแค่เรารักและเข้าใจกัน "ความรัก" จะทำให้เราผ่านทุกสิ่งทุกอย่างไปได้แน่นอน......

ออฟไลน์ googly

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 32
ใครชอบ บางกรอบผ่านครับ
อลิซ คนนี้ หุ่นลูกครึ่ง
ครั้งแรกของผมที่จะได้ลิ้มลอง ก้อนเนย สด
ชิ้นนี้ ไม่ขาวเลยคร๊าบบบบบบบบบบบบ

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
 :004:น้ำตาจะไหล อาบน้ำกันเสร็จแล้ว นึกถึงตอนเรานั่งมอง
สาว ฝรั่ง เดินชายหาด
มันน่าจับปอกเปลือก แล้วเฉาะๆๆๆๆ
มาอยู่ตรงหน้านี้แล้ว ไม่ขาวเลย

• *
น้องไล่จาก บน ดูดได้ดี
มาจุดกึ่งกลางร่างกายร้องเพลงสดๆ
ไม่อิดออด น้ำผมเดิน น้องชมว่าหวาน
เงยมองหน้า ของพี่แข็งจัง
ใครมันจะไปอดใจไหวน้อง อลิซ
ร้องเพลงได้มันมากจนจะทนไม่ไหว
จนลูกๆในกายอยากออกมาผสมให้ได้ลูกครึ่งออกมาอีก
ตะบองเพชรน้อย คงจะบาดปากน้อง
ซีดซาดไม่หยุด สงสาร

• *
จากชั้น 3 เราเปิดม่าน สายฝนที่ตก พร้อมเสียงฟ้าร้อง สลับเสียง ซีดดดดดดดด
ของคนสองคนสลับกัน นี้มันคือสวรรค์ชั้น 3 จริงๆ
ร้องเพลงสด หัวไมล์มีสะดุ้ง ครับ
ทุกอยู่ในกำมือเธอ

ออฟไลน์ gapdavinci

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
เด่วยัายบ้านไปแถวนั้นเลย  สวนหลวงขอร้านแจ่ม ๆ แบบเน้บ้างเซ่

• *
เมื่อทำทุกอย่างถูกต้องตามประเพณี
ก็จับให้มันเข้าที่เข้าทางครับ
ลากมาทางซ้าย
ย้ายมาทางขวา
ไม่มีขี้แม้ใดๆ
ไซร์ มินิอย่างผม เน้น ขยัน ซอ...........
ลูกครึ่งร้องได้ สะใจผมจริงๆ

• *
อลิซ
ไม่มีเฟคครับ ร้องจริง
เสียงขาเตียงเหล็กดังสลับเสียงห้องจักรกลทำงาน
ผมไม่ยอมเพื่อ เพื่อประเทศชาติของเรา
น้องกระตุกสองที บอกเสร็จแล้ว โอ้ยยยยยย อุ๊ยยยยย
น้ำน้องเยอะมาก เห็นไหลแบบนี้มีหรือจะหยุด
จะเสียเงื่อเท่าไหร่ก็ยอม เดินหน้าต่อ
ตรงหน้านี้คือฆ่าศึกต้อง แทงให้ตายดับไปข้าง
แอร์เปิดเบอร์สุดแต่ไม่อาจหยุดความเร้าร้อนของเราสองได้

• *
 :038:สยองที่สุด ตอนผมเร็งกำลังใกล้จะเสร็จภาระกิจ
น้อง อลิซ ผลัก ผมออก พลิกตัวโก่งโค้ง
ดึงเกราะออก คว้าไมล์ มาร้องต่อ จนน้ำไหลไฟดับ
ทุกอย่างถูกกลืนหาย ตกใจ ชิปปปปปปปปป
เสียวที่สุดในชีวิต พลังดูด มหาศาล
มึนหัว ตาลาย เสียว เกร็ง
คอรส์ 2000 ทอนยิ่งกว่า 4000 ที่ผมมาขึ้นมาสะอีก