ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยใช่บริการร้าย Sweet At Heart! (ถ.นราธิวาส) ยังครับ  (อ่าน 2192 ครั้ง)

ออฟไลน์ manwhore1

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ตามหัวข้อเลยครับ

ราคาค่อนข้างแรง.... แต่ปลาดูดีมากก (กลัวจะdropเยอะ) เพราะคุ้นๆว่าเคยไปร้านแถวนั้นแล้วเคยเจอประมาณนี้ แต่จำร้านไม่ได้...

เพื่อนๆว่างไงครับ

ออฟไลน์ thunderstrom

• *
  • Like: 2
Re: มีใครเคยใช่บริการร้าย Sweet At Heart! (ถ.นราธิวาส) ยังครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2019, 03:51:07 PM »
ราคาในเครือนี้ Sweet At Heart, DIY, Spark แพงทุกร้านครับ แถมไม่มีกำหนดเพดานออปชั่นด้วย

เคยถามน้องไปคนนึง ระดับสามเรียกมา 20,000 ผมนี่ถอยเลย

ออฟไลน์ manwhore1

• *
  • Like: 0
Re: มีใครเคยใช่บริการร้าย Sweet At Heart! (ถ.นราธิวาส) ยังครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2019, 03:59:55 PM »
ราคาในเครือนี้ Sweet At Heart, DIY, Spark แพงทุกร้านครับ แถมไม่มีกำหนดเพดานออปชั่นด้วย

เคยถามน้องไปคนนึง ระดับสามเรียกมา 20,000 ผมนี่ถอยเลย

กลัวละกำลังจะไปพอดี...

ออฟไลน์ 23KPCAPR0182

• *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 05, 2019, 07:42:09 AM »
แวะมาที่ WereWolf วิภาวดี42 ดูครับ ครบทุกงานคอนเฟิร์ม

📌📌📌ข่าวดี 📌📌📌 สำหรับลูกค้าทุกท่าน เตรียมพร้อมรับโปรโมชั่นจากทางร้านเรา..

🦊 โปร หมาป่าล่าเนื้อ 🦊
1800/30นาทีจบ
2800/70นาทีจบ
1800/70นาทีบอดี้
ทุกคอสไม่จำกัดน้ำ 🦊
หืออออ โปรแรงมากครับ แต่ผมอยู่พระรามสอง คนละฝั่งเลย ถ้ามีโอกาสจะไปนะครับ พี่น้องอยู่ใกล้ๆลองดูเลยครับ โปรโหดมากกกก