ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จะพูดถึงร้านที่คนชอบถามว่างานเป็นยังไง​ Zapa​ In.Town  (อ่าน 3492 ครั้ง)

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
ขอมาพูดในนี้เพราะน่าจะมีประโยชน์มากที่สุด​ และผมขอบอกว่าสิ่งที่ผมจะพูดเป็นความจริง​ ไม่มีแกล้งให้ร้านเสียชื่อ​ เป็นสิ่งที่เกิดขึ้นกับผมจริงๆ

เคยเจอตัวจริงน้องคนนึงแล้วสวยมากเลยจองรอบแรกวันนี้​  ขอไม่บอกชื่อแล้วกันนะครับ​ พอไปถึงร้านงงนิดหน่อยไม่เห็นสวยเหมือนที่เคยเจอเลย​ นึกว่าคนละคน​ คือจากที่เคยเห็นให้​ 10​ เต็มหล่นลงมาเหลือ​ 7​ 

เข้าห้องมาเห็นได้ชัดเลยว่าน้องเร่งเวลามาก​ เร่งทุกขั้นตอน​  คือผมไม่ใช่มือใหม่ไก่อ่อนนะที่จะรู้ว่าอะไรควรเป็นยังไง​  และตอนผมลงมาก็ไม่เห็นลูกค้ามานั่งรอต่อคิวเลย​ สรุปจากที่ผมเห็นคือน้องไม่อยากเหนื่อยแค่นั้นเอง

คือประมานว่าอยากให้เราเสร็จเร็วๆจะได้ไม่เหนื่อย​  กะเสียบอย่างเดียวจนผมต้องเบรคว่าน้องโม้คให้พี่ก่อนมั้ย​ ถ้าไม่บอกก็คงไม่ทำ​

คือถามหน่อยครับเรามาเที่ยวกะปู๋ทำไมครับ​  ทำไมไม่ไปเที่ยวอ่าง​ ก็เพราะกะปู๋มี​ GF.​ทุกอย่างสดจริงไม่มีเฟค   แต่ที่ผมเจอวันนี้เฟคมาเต็ม​ เร่งทำรอบเหมือนอ่างเป๊ะ​  GFเป็นศูนย์คงเพราะในหัวมีแต่อยากให้ลูกค้าเสร็จเร็วๆ

คือผมเสร็จยากแล้วผมผิดตรงไหน​  ลูกค้าที่เค้าเอาเต็มเวลาไม่ใช่เพราะแกล้งแต่มันไม่ออกจริงๆ​  จุดพีคนะครับ​ น้องคงรำคาญที่ผมไม่เสร็จซักที​  อยู่ดีๆก็ลุกขึ้นยืนเลยจากที่นอนอยู่​  อึ้งมั้ยครับ​ แล้วก็มาดึงถุงยางออกบอกว่าหมดเวลาแล้วหมดเวลาแล้ว​  ผมมองเวลาเหลืออีกสิบกว่านาที​  ดึงเสร็จก็รีบเดินไปอาบน้ำ​ บอกแบบไม่มองหน้าว่าอาบก่อนนะ​  ผมเป็นคนที่ไม่ชอบปล่อยผ่านเรื่องแย่ๆนะ​  น้องหันหลังอาบน้ำไม่มองผมเลย​ ผมเลยแต่งตัวเลยโดยที่ยังไม่อาบน้ำ​ เก็บของเสร็จก็เดินออกจากห้องเลย

ก่อนออกรถผมก็ไลน์เล่าให้พีอาฟัง
คือน้องสวยค่ะ​ =  ไม่ใช่ครับผมเคยเห็นคนสวยมาเยอะแบบนี้ไม่ใช่คนสวยครับ
คือน้องคนนี้ทำงานเต็มที่ค่ะ​  =  ถ้าการยอมให้ทำจนเกือบเต็มเวลาโดยเฟคตลอด​ ไม่มี​ Gf.ใดๆทั้งสิ้น​ เร่งทุกขั้นตอนกะเสียบอย่างเดียวให้น้ำออกให้เสร็จๆไป​  ถ้าทั้งหมดนี้พีอาเรียกว่างานดีงานเต็มที่ก็คงจริงครับ

อ้าวก็พี่เอาน้องจนเต็มเวลาไม่ใช่เหรอค่ะ​  ประมานว่าลูกค้าก็เอาจนหนำใจแล้วจะเอาอะไรอีก​

ถ้าพี่อยากรู้ว่าน้องคนไหนอยู่เต็มเวลาให้ถามพีอาค่ะ​  สรุปร้านนี้สองมาตรฐานมีทั้งน้องดีและไม่ดี​  ประมานว่าคนนี้เป็นตัวชูโรงของร้าน​ จะทำอะไรก็ได้​ ถ้าคนมาติมาว่าให้บอกว่าน้องก็เป็นคนแบบนี้​ พี่รับไม่ได้ก็ให้เปลี่ยนคน

คือผมอยากรู้ว่าพีอาจะตอบยังไง​ สุดท้ายร้านนี้ก็ให้ท้ายน้อง​ ซึ่งร้านแบบนี้ผมเกลียดมาก​ บางคนอาจบอกว่าเอ๊ะผมไปก็งานดีนะ​  ก็เพราะคุณเสร็จเร็วไงซึ่งเป็นสเปคลูกค้าที่ตรงใจน้องมาก

ก็แล้วแต่จะพิจารณากันเอาเองครับ​ ผมแค่มาบอกความจริง

กลูต้าครับ​  มาคิดอีกทีถ้าไม่บอกชื่อน้องคนอื่นที่งานดีจะพลอยติดร่างแหไปด้วย
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ oozar205

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
Re: จะพูดถึงร้านที่คนชอบถามว่างานเป็นยังไง​ Zapa​ In.Town
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2019, 07:44:17 AM »
รอพีอาร์ออกมาแถ

ออฟไลน์ googly

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 32
Re: จะพูดถึงร้านที่คนชอบถามว่างานเป็นยังไง​ Zapa​ In.Town
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2019, 08:11:35 AM »
 :026:ขอบคุณครับกำลังเล็งๆน้องคนนี้เหมือนกันจะได้เป็นข้อมูล ประกอบการตัดสินใจครับ

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 117
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2019, 01:45:17 PM »
ขอบคุณครับ
ดีแล้วครับที่มาให้ข้อมูล
ร้านเปิดกันเยอะแยะ ใครจะอยู่รอดได้ สุดท้ายก็เน้นเรื่องบริการและคุณภาพ
ใครละเลย คิดว่ามีเด็กสวย งานแรง แล้วจะอยู่ได้....ผมก็จะคอยดู
ร้านที่เห็นมาประกาศเซ้งกัน ก็เพราะคุณภาพแบบที่จขกท. มาเล่านี่แหละ

ออฟไลน์ gapdavinci

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2019, 07:07:45 PM »
ร้านนี้คอส 1.30  นาที

จขกท บอกว่าน้องบอกหมดเวลาอล้วแต่ดูเวลายังเหลืออีก 10 กว่านาที
แสดงว่า เอาต้องมีร่วม ๆ ชม

ไม่ใช่อะไรนะจะถามว่า ทำไงถึงอึดได้ขนาดนี้ครับ 

:006: :006: :006:

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2019, 08:00:59 PM »
 เฉพาะกลูต้า​ แค่​ 1​ ชั่วโมงครับ​ เหมือนเป็นเส้นใหญ่ในร้าน​  พีอาปกป้องทุกอย่าง

พีอาบอกว่าสวยเลยแค่​ 1​ ชั่วโมง​ =  สำหรับผมมองใกล้ๆแล้วให้แค่​ 7​ เต็ม​ 10

กับคนอื่นสวยกว่านี้สองเท่ามีเป็นสิบคน​ นาฟิกาดังแล้ว​ พีอามาเคาะประตูแล้ว​  น้องยังไม่เร่งเลย​ ยังบอกว่าพี่ไม่ต้องรีบก็ได้
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ nonda

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2019, 11:37:39 PM »
เสียมารยาทขนาดนี้เลยหรือ เห็นการบ้านอวยเอาๆ

ออฟไลน์ patpatanuwat

• *
  • Like: 10
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 02, 2019, 05:19:04 AM »
ขอบคุณครับ ผมเล็งร้านนี้ไว้นานพอสมควร เนื่องจากไม่ไกลมาก เห็นในหน้าไลน์ก็โพสแต่น้องคนนี่ถี่มาก และเกือบไปลองดูแล้ว สุดท้ายนี้เด็กแบบนี้ พีอาร์แบบนี้ ไม่คิดจะไปลองครับ

ออฟไลน์ vincent2

• *
  • Like: 7
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 02, 2019, 01:43:44 PM »
จากที่เคยขึ้นน้องกลูต้ามา....

ตัวจริงน้องดรอปจากรูปแต่ก็รวมๆก็โอเค

อกทำ...(ถ้าจำไม่ผิด..555) ผิวขาวมากจริง

เรื่องงานเฟคนี่ จริงครับ.../ แต่ก็แล้วแต่คน จะคิดว่าเกินไปมั๊ย??

เรื่องบนเตียงมี บิ้ว ร้องเพลงสด...ตามสมควร

ตอนเสียบ...ถ้าต้องการ GF แบบเด็กใหม่...คงผิดหวังเต็มไปน้อวค่อนข้างเร้นรอบ!!!

สรุป....ไม่ดี ไม่แย่มาก....แต่ไม่ซ้ำ!!!!

ออฟไลน์ narakxxx

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 4
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 17, 2019, 03:18:53 PM »
เจอมาเหมือนกัน หน้าตาผมให้ 7/10
พีอาร์บอก...น้องสวยมากกกก ^^
งานเร่งมาก รีบทำ รีบให้เสร็จ
แต่ที่ไม่ชอบเลยคือเฟค ร้องลั่นต้องแต่ยังไม่ได้เสียบ 555+

***ไม่ซ้ำแน่นอน***