ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยไป arena spa พระราม2บ้าง  (อ่าน 2002 ครั้ง)

ออฟไลน์ oozar205

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
ใครเคยไป arena spa พระราม2บ้าง
« เมื่อ: สิงหาคม 30, 2019, 07:46:58 AM »
เห็นโฆษณาว่า เทรนงานเด็กมาอย่างดี ไม่มีชักๆตำๆแบบขอไปที
อบรมมารยาทอย่างดี
มีศาสตร์มีศิลป์

อยากรู้ว่า งานดีจริงไหมครับ

ออฟไลน์ oksheet

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: ใครเคยไป arena spa พระราม2บ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 01, 2019, 07:00:00 PM »
 ต่างกรรมต่างวาระครับ

ออฟไลน์ kapooror

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 46
Re: ใครเคยไป arena spa พระราม2บ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 02, 2019, 02:18:22 AM »
เคยไปครั้งเดียว หล่นอย่างแรง กับน้องชื่อมิลาน จากนั้นก็ไม่เคยคิดจะไปอีกเลย

ออฟไลน์ บิ๊กดำ9.5

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 39
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 04, 2019, 08:17:12 AM »
ค่าคอร์สร้านนี้ ผมว่าราคาสูงไปนะครับ

ออฟไลน์ Black Coffee

• ลืมสิ่งไม่ดีในอดีต แล้วอยู่กับปัจจุบันให้มีความสุข แล้วทำสิ่งดีๆให้มีอนาคต
  • Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • ขอบคุณทุกๆคนที่ทำให้ผมมีความสุข
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 05, 2019, 12:52:42 AM »
555      ร้านนี้อยู่มานานก่อนที่ผมจะเริ่มเที่ยวซะอีก
        ส่วนตัวแล้วชอบร้านนี้ครับ ห้องใหญ่สอาดดี จอดรถสดวกมิดชิดด้านใน ดีกว่าร้านอื่นในย่านนี้ครับที่เป็นห้องแถว ที่ต้องจอดริมถนน
        PR ดูแลลูกค้าดี แอดไลน์ขอปาก่อนไปขึ้นงาน ตรงปก ไม่เซ็นหน้า ให้ต้องระทึกว่าเมื่อเจอตัวจริงแล้วจะเป็นยังไง 

เรื่องเด็ก ขอคำแนะนำก่อนได้นะ  อย่าลืมว่ามันขึ้นอยู่กับตัวเราด้วย  เรื่องแบบนี้เป็นเรื่องของคนสองคนในห้องครับ
        ถ้าน้องไม่ดี มีปัญหา ตกล่น มีสมาชิกบ่นกัน ก็เขียนการบ้านใว้ซิครับ ใครๆก็กลัวไม่กล้าขึ้นกับน้องอีก น้องก็อยู่ไม่ได้
        รวมถึงร้านด้วย ไม่มีแขกจะอยู่ยังไง อยากให้เขียนแบบตรงไปตรงมา ดีกับทุกฝ่ายครับ   

สมัยนี้ของดีมีให้เลือกเยอะ   ถ้ามีดีอย่าลืมมาแชร์กันนะ ที่ไหนก็จะตามไป อิอิ 

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 11, 2019, 05:36:07 PM »
ผมไปบ่อยนะ ชอบตรงoutdoor นี่แหละ
เคยจัดคาตรงนั้นได้อารมณ์สุดๆ pr.ชายกันเอง
ว่าจะไปเร็วๆนี้ เล็งๆไว้ ไว้จะมาเล่าให้ฟัง
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ อร่อย

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2019, 03:40:23 PM »
ราคา Full เท่าไรครับ