ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องดรีม (ไอเท็มลับ)@ Princess Spa กิ่งแก้ว 14/1 ปลาเยอะ10เม้นลงรูป18+  (อ่าน 5373 ครั้ง)

ออฟไลน์ pipe123

• ความรัก ก็เหมือนกับ ผี บางครั้งก็มา..ดี แต่บางทีก็มา..หลอก
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 38
  • "จะเป็นของเธอตลอดไป"
" เนื้อตัวดี  ***  โปรไฟล์นักสา  อายุ 20ต้นๆ 

พูดเพาะ ..นิสัยดี

ไฟน่า 34 แท้เอว 24 สะโพก 35 สูง  157

หุ่นดี ผิวขาว ***  ไม่มีรอยสัก  ***   งานหวาน นุ่มนวล

ไม่มีงอแง ไม่มีบ่น
******************** "

น้องดรีม(ไอเท็มลับ) เพราะน้องมาช่วงเย็นๆ

ผิวขาวแบบคนไทย ไม่มีลอยแตก น่ารัก ตัวเล็ก ผมยาว พูดเก่ง สไตล์สวยคม อก34 ใครชอบไม่ควรพลาด Princess Spa กิ่งแก้ว 14/1

ช่วงนี้มีโปร จอง ลด 200 จากราคา 1900 เหลือ 1600 ฟรี สเปย์ไม่อั๋นนนน

สอบถามเพิ่มเติมได้นะคะ

โทร  0918290600
       0645230898 

ID:spaprincess 

ID:princess141

PR เพลง

สรุป คะแนนเต็ม 10
หน้าตา 8/10 น่ารัก สวยคม ยิ้มน่ารัก ตามรูปครับ
ผิวพรรณ 8/10 ขาวแบบคนไทย ครับ
งานนวดงานอาบน้ำ 8/10 ที่สุดแล้ว
ไฟหน้า 8/10 ถึงจะมีไม่มากแต่ จุกสวยดูดมันมาก
งานบิ้ว 8/10  ปากเธอ ลิ้นเธอ เหลือร้าย
ช่วงล่าง 8/10  ดูดตลอด สู้ได้ดีมากครับ น้ำเยอะมาก
ฟิวผัวเมีย 8/10 ฟิวแฟน
ทริปพิเศษ X,XXX

ทุกรูปที่ผมถ่ายมาได้ขออนุญาตจากน้องแล้ว และน้องก็ได้เห็นรูปที่ผมเอามาลงเรียบร้อยครับ

คนเราจะรักกันอ่ะ ผมว่ามันไม่เกี่ยวหรอกนะ ว่าเขาเคยผ่านอะไรมาหรือว่า ณ ตอนนี้... เขาทำอะไรที่ไม่ดีอยู่ ขอแค่เรารักและเข้าใจกัน "ความรัก" จะทำให้เราผ่านทุกสิ่งทุกอย่างไปได้แน่นอน......

ออฟไลน์ pipe123

• ความรัก ก็เหมือนกับ ผี บางครั้งก็มา..ดี แต่บางทีก็มา..หลอก
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 38
  • "จะเป็นของเธอตลอดไป"
10เม้นลงรูป18+ จร้าาา
คนเราจะรักกันอ่ะ ผมว่ามันไม่เกี่ยวหรอกนะ ว่าเขาเคยผ่านอะไรมาหรือว่า ณ ตอนนี้... เขาทำอะไรที่ไม่ดีอยู่ ขอแค่เรารักและเข้าใจกัน "ความรัก" จะทำให้เราผ่านทุกสิ่งทุกอย่างไปได้แน่นอน......

ออฟไลน์ Much To You

• ไกลแค่ไหน จะไปหาเธอ
  • Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ UncleGOG

• ความรัก........สวยงามเสมอ
  • Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 54
  ความรัก สวยงาม เสมอ

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1038
มารอชมรูป18+ครัช :002:

ออฟไลน์ MaximumSpider

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
ผิวสวย หุ่นดี น่าไปลองจัง  :032:

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
+1 ให้ปาสวยงาม

ออฟไลน์ Missfortune

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1

ออฟไลน์ 26KPCAPR0312

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
 :027: งานหนูสายบิ้ว พริ้วๆ ไม่บู๊นะคะพี่ ตู้เย็นไม่ล้างนะคะ
ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ maicute

• *
  • Like: 1
ฝันหวาน เหมือนชื่อ ดรีม เลยมั้ยครับ