ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยไป CK อ่อนนุชบ้างไหมครับ  (อ่าน 3850 ครั้ง)

ออฟไลน์ Rabbit999

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 7
Re: มีใครเคยไป CK อ่อนนุชบ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 05, 2019, 08:13:40 PM »
เป็นรีสอร์ตแอบเก่านิดๆ แต่เตียงใหญ่ เคยขึ้น signature เฌอแตม เรทอยู่ 3500
หน้าอกจุกแบบดาราคล้ายดาราที่ว่าจริง ราว36 ปานนมใหญ่ ทรงสวย แต่งานไม่ค่อยดี
คอยหลบไม่ให้เสียบสุดๆ บอกเสียวเกิน ต้องฝืนกดจนเสร็จ ลงมา ไม่มาแล้ว
เจอน้องแพท เดินสวน
เลยเอามาลด 500 ครั้งต่อมา รอบสองขึ้นน้องแพท ตอนนั้นใหม่ๆค่าคอร์ส 2000 เอง
สวย ลุ๊คแพง และงานดีมาก จบน้องที่ 2500 แต่งานไม่มีที่ติเลย หน้าสวย นมสวย ของดี จูบมันส์ สเปรย์สด
ปรกติไม่ชอบทาสี เจอคนนี้ น้องสาวสวยจนขอต้องขอทาสีเกือบ20 นาที เบรินจนน้ำนองเตียง
หน้าสวยจริงๆ เล่นกะน้อง ชั่วโมงกว่าๆ ไม่บ่นเลย ให้ทิปเยอะสุดเลยคนนี้ น้องเป็นเลขาฯ แอบมาทำ
ดีเกือบที่สุดที่เจอมาเลย แต่จองเข้าไปน่ะครับ PR ก็ดีน่ะ ผมขอดูก่อนน้องก่อนขึ้นแพท
ก็เรียกให้มาเดินให้ดูในห้องเลย น้องแพทก็นั่งอยู่ข้างๆ หน้ายังงงๆอยู่เลย
รวมๆก็โอเคน่ะ พอเคยขึ้นเด็กเค้า ก็ส่งรูปแบบ เปิดหน้าให้ดูครับ
เสียอย่างเดียวรถติด ไปยากครับ ลองดู

ออฟไลน์ ZANTIKA

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
Re: มีใครเคยไป CK อ่อนนุชบ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 07, 2019, 05:34:23 AM »
เคยไปครั้งนึง รๅคาที่โปรโมตไม่ตรง โดยให้เหตุผลนุ่นนี่นั่น ตัวท๊อปไรบ้าง ผมก้อขี้เกียจเถียงอ่ะน่ะ :91:

เคยโดนแบบนี้เหมือนกันเป๊ะเลยคับท่าน โดนมาซักพักแล้ว เห็นกระทู้นี้เลยขอเสริมหน่อย
อ้างเหตุผลตัวท้อป เฉพาะน้องคนนี้คนเดียว  ???  งงสิคับ .... เรื่องเงินผมไม่มีปัญหานะ

แต่ที่ผมรับไม่ได้เลย คือ บวกลูกค้าเพิ่ม แต่ไม่ถึงน้องเลยซักบาทเดียว
ถ้าบวกแล้วน้องได้ทั้งหมด ผมจะยินดีมากๆเลย หรือแบ่งให้น้องได้บ้าง ก็ยังจะโอเคกว่า
นี่คือบวกให้ร้านอย่างเดียว ฉวยโอกาสเกินไปหน่อย

ร้านนี้นโยบายตอนเก็บตังค์ลูกค้า แปลกๆนิดนึง ให้แยกจ่าย 2 ส่วน ... ผมไม่เคยเจอแบบนี้คับ
ส่วนแรก ร้านเก็บของตัวเองทันที / อีกส่วน ให้ลูกค้าจ่ายน้องโดยตรง ... (ทำให้รู้ว่าใครได้เท่าไหร่บ้าง)
เสร็จงานผมเลยให้น้องเพิ่มไปอีกเท่าที่ร้านบวก สงสารน้องคับ ทำให้ราคาน้องดูแพงไปเลย แต่น้องไม่รู้เรื่องอะไรด้วย

กล้าตั้งนโยบายร้านมากๆ ............ สรุปลูกค้าโดนครบทุกดอก  (อาจจะเฉพาะตัวท้อปนะคับ)
#คุมราคาได้ #ไม่บานปลาย #ไม่หัวแตก #ไม่มีบวกเพิ่ม #No Money Talk

ส่วนตัว ... ขอลาขาด ไม่ว่าจะมีน้องดีแค่ไหนก็ตาม ร้านเอาเปรียบแบบนี้

ออฟไลน์ gapdavinci

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 07, 2019, 06:42:41 AM »
ร้านที่จ่ายร้านช้างล่าง

แล้วไปจ่ายน้องข้างบนก็มีหลายร้านนะครับ  แต่ไม่เคยเจอบวกเพิ่มนะ

เคยแต่ไปร้านที่มีหลายราคา แล้วไม่ถามให้ดี อันนั้นความผิดเราเอง

แต่ไม่ค่อยชอบร้านที่มีหลายเรต มันงง

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 07, 2019, 07:46:33 PM »
 :044:

เคยโดนแบบนี้เหมือนกันเป๊ะเลยคับท่าน โดนมาซักพักแล้ว เห็นกระทู้นี้เลยขอเสริมหน่อย
อ้างเหตุผลตัวท้อป เฉพาะน้องคนนี้คนเดียว  ???  งงสิคับ .... เรื่องเงินผมไม่มีปัญหานะ

แต่ที่ผมรับไม่ได้เลย คือ บวกลูกค้าเพิ่ม แต่ไม่ถึงน้องเลยซักบาทเดียว
ถ้าบวกแล้วน้องได้ทั้งหมด ผมจะยินดีมากๆเลย หรือแบ่งให้น้องได้บ้าง ก็ยังจะโอเคกว่า
นี่คือบวกให้ร้านอย่างเดียว ฉวยโอกาสเกินไปหน่อย

ร้านนี้นโยบายตอนเก็บตังค์ลูกค้า แปลกๆนิดนึง ให้แยกจ่าย 2 ส่วน ... ผมไม่เคยเจอแบบนี้คับ
ส่วนแรก ร้านเก็บของตัวเองทันที / อีกส่วน ให้ลูกค้าจ่ายน้องโดยตรง ... (ทำให้รู้ว่าใครได้เท่าไหร่บ้าง)
เสร็จงานผมเลยให้น้องเพิ่มไปอีกเท่าที่ร้านบวก สงสารน้องคับ ทำให้ราคาน้องดูแพงไปเลย แต่น้องไม่รู้เรื่องอะไรด้วย

กล้าตั้งนโยบายร้านมากๆ ............ สรุปลูกค้าโดนครบทุกดอก  (อาจจะเฉพาะตัวท้อปนะคับ)
#คุมราคาได้ #ไม่บานปลาย #ไม่หัวแตก #ไม่มีบวกเพิ่ม #No Money Talk

ส่วนตัว ... ขอลาขาด ไม่ว่าจะมีน้องดีแค่ไหนก็ตาม ร้านเอาเปรียบแบบนี้

ที่นี่ทุกคนร้านบอกถ้าจะจบบวกเพิ่ม 1 พันฮะ ที่จะงงๆ ตรงที่ราคาเริ่มต้นคอร์สบอดี้ที่ไม่ได้รวมจบของแต่ละคนจะไม่เท่ากัน

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 09, 2019, 12:17:27 AM »
เคยจองน้องที่คุ้นกัน เห็นรูปน้องย้ายมา ตอนจองต้องโอนให้ร้านก่อนพันนึง มาถึงร้านบอกที่เหลือให้กับน้องโดยตรง

ตอนรอเรียกน้องคนอื่นมาดูตัว ผมว่าไม่โดนสักคน ไม่ตรงปกเป็นส่วนมาก ควรมาดูเอง ติอีกอย่างห้องไม่ทำความสะอาด ในถังขยะยังมีเปลือกถุงของรอบก่อนอยู่เลย อันนี้ไม่ไหวจริงๆ

ออฟไลน์ ไปให้สุดแล้วหยุดที่เธอ

• *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 09, 2019, 02:04:33 PM »
ผมไปมาหลายครั้งเด็กเค้าใช้ได้เลยนะคับที่นี่ ราคาเบ็ดเสร็จก็ 2500 3000 3500  ไม่ต้องลุ้นเยอะ

ออฟไลน์ Beyond in Spector

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กันยายน 09, 2019, 02:48:02 PM »

" บวกลูกค้าเพิ่ม แต่ไม่ถึงน้องเลยซักบาทเดียว "
"ส่วนแรก ร้านเก็บของตัวเองทันที / อีกส่วน ให้ลูกค้าจ่ายน้องโดยตรง"
/// ตกลงน้องได้ตังหรือไม่ได้ตังครับ อ่านแล้ว งง

"ให้แยกจ่าย 2 ส่วน"
///ร้านที่แยก 2 ส่วนมีเยอะแยะไปคุณ แบ่งชัดเจน ร้านได้เท่านี้ที่เหลือของเด็ก แต่ไม่มีหรอกเด็กไม่ได้จากร้านเลย ไม่ได้หน้างานก็ไปได้ทีหลังอยู่ดี หรือคุณเคยไปนั่งดูหรือรอน้องตอนรับเงินถึงได้รู้ว่าได้ไม่ได้?

"กล้าตั้งนโยบายร้านมากๆ ............ สรุปลูกค้าโดนครบทุกดอก"
/// เคยเจอร้านที่ให้น้องไปบวกเพิ่มเองมั้ยครับ บวกเพิ่มแบบเหมือนเรียก SL ราคาเกินหน้าตาอะครับ (หน้าตารหัส M แต่ราคารหัส K สายออนเซ็นน่าจะเข้าใจ) ถ้าไม่เคยแนะนำว่า......ไม่เจาะจงดีกว่าเอาเป็นว่าลองเองเยอะๆละกัน "เรื่องเงินคุณไม่มีปัญหาอยู่แล้ว"

/// ส่วนตัวเท่าที่ไปมาก็ถือว่าโอเคนะครับ จ่ายในส่วนที่เป็น ของร้าน แล้วก็ไปจ่ายในส่วนที่เป็นของน้อง คือเบ็ดเสร็จไม่เกิน 3500 แน่นอนในส่วนที่ไม่ใช่ตัวท็อปของร้าน
/// ส่วนตัวที่ไปมา ก็มีทั้งวันที่มีเด็กบ้างไม่มีเด็กบ้าง (ไม่ได้ไปแค่ครั้งเดียวแล้วเลิกไป แล้วมาบอกร้านไม่มีเด็ก) แต่ส่วนใหญ่ไปก็มีน้องๆนะครับ (ล่าสุดเล็ง ท็อปปิ้งไว้)
/// สรุปสุดท้ายเท่าที่นึกออกจากการไปร้านนี้ ขึ้นเด็กธรรมดา กำตังไปไม่เกิน 3500 ขึ้นท็อป กำตังไปไม่เกิน 4000 (งานดีไม่ดียังไงแล้วแต่เคมีคุณกับน้องว่าตรงกันมั้ย) ซึ่งในโซนนี้ร้านส่วนใหญ่ราคาเกินนี้หมด เพราะให้เด็กไปเรียกเองตามแต่ใจอยากเรียก (เคยเจอมั้ย จ่ายข้างล่าง 2500 น้องเรียกเองอิก 2500 หน้าตาธรรมดาสัสมีดีแค่นมแท้ 38 ซึ่งชม.นั้นยอมครับ หัวล่างทำงาน หัวบนไม่ทำงาน 555)
/// สุดท้ายอิกนิด คือก็ไม่ได้อะไรนะแค่หลายๆเม้น ขัดกับความจริงที่ผมไปเจอมากๆ (ไปไม่บ่อยหรอก บางครั้งก็พา ลค.ไป บางครั้งก็ไปกับเพื่อน บางครั้งเพื่อนก็แอบไปปาดหน้าแล้วมาโม้ให้ฟังบ้าง55+) ก็เลยงงว่าไปที่เดียวกันป่าววะ?

ออฟไลน์ angelplus

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 23
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กันยายน 10, 2019, 09:03:03 PM »
บางทีก็สงสัยว่า ถ้าตอบก็คงหน้าม้า หรือว่ายังไง

บางทีการมาดิสเครดิตแล้วเชียร์ร้านตัวเองออกนอกหน้า หรือ เอาไอดี ไก่มาไล้่ตอบคำถาม ก็ตลกดี

ถ้าบอกว่าผมเป็นหน้าม้า ก็รูปข้างล่างยืนยันครับ ว่าผมไปจริงจ่ายจริงทุกกรณี ไม่มีได้เสียกับร้านใดๆทั้งสิ้น

แต่สิ่งที่หลายคนคอมเม้นกันมา อยากถามว่า ในหลายๆร้านก็ไม่ทำหรอ

หรือ อย่างไปจ่ายกับน้องๆในห้อง เองก็เห้นนิครับหลายๆร้านก็ทำ บางทีก็เป็นเรื่องตลกที่ แกล้ง มาดิสเครดิตร้านให้เสียโดยที่ เพื่อเชียร์ร้านตัวเอง ตลกชิบหายวะ  ครับ

ออฟไลน์ njoylife

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กันยายน 14, 2019, 05:55:18 PM »
ร้านที่พอขอดูตัวจริง แล้วอ้างนู่นอ้างนี่ไม่ให้ดู
ผมว่า อย่ามาทำร้านเลย เพราะร้านดีๆ ร้านเด็ดๆ เขาก็ให้ดู
ทำๆ ไปก็รอเจ๊ง

ออฟไลน์ BoajaDarat

• *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กันยายน 17, 2019, 05:04:15 PM »
แหม่ อุตส่าห์ lock on ร้านนี้ไว้ เล่นเอาใจไม่ดีซะแล้ว 555
ชักสงสัยจริงๆ ว่าร้านที่มีพื้นที่โฆษณาบนเว็บนี้ มีร้านไหน ดีจริงๆบ้าง

แย่จังเลยเนอะ ต้องอาศัยปากต่อปาก เม้นต่อเม้น แนะนำกันเองแบบนี้
ร้านพวกนี้ ไม่มีป้ายแบบเชลล์ชวนชิม มารับประกันอะไรแบบนี้ซะด้วย 555