ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยไป CK อ่อนนุชบ้างไหมครับ  (อ่าน 3834 ครั้ง)

ออฟไลน์ vintageboom

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
มีใครเคยไป CK อ่อนนุชบ้างไหมครับ
« เมื่อ: กันยายน 05, 2019, 01:56:16 AM »
จะเป็นครั้งแรกที่เข้านกป.เลยดูใกล้บ้านอยู่ว่าจะลองไปดู ใครเคยไปแล้วมาเล่าให้ฟังทีครับ ดีไม่ดียังไง

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: มีใครเคยไป CK อ่อนนุชบ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 05, 2019, 04:38:30 AM »
เอาประสบการณ์ตรงที่ไปร้านนี้ครั้งแรก

ขอดูตัวจริงครับ
ไม่มีน้องว่างเลยค่ะ
ขึ้นไปนานหรือยังครับ​ งั้นเดี๋ยวผมนั่งรอนะ
เออคือน้องไม่ว่างมาโชว์ตัวค่ะ​  รอบเต็มหมดแล้ว
อย่างงั้นผมขอดูรูปจากในคอมได้มั้ยว่ามีใครสวยบ้าง
ลูกค้าต้องมาขึ้นรอบก่อนร้านถึงจะส่งรูปเปิดหน้าให้
อ้าวแล้วตกลงต้องทำยังไงถึงจะเห็นตัวจริง
ต้องจองล่วงหน้าก่อนค่ะ

แล้วผมก็เดินออกจากร้านเลย

ประมานว่าขาจรพีาจะไม่สนใจเลย​  กะจะให้จองแบบไม่เห็นอะไรทั้งนั้น​  ให้เดาจากรูปเซ็นเซอร์เอาเอง​   ร้านที่ไม่แคร์ลูกค้าใหม่เราก็ไม่แคร์เหมือนกันร้านอื่นมีเยอะแยะแค่ทางผ่านเลยมาลองแวะดู​  ขอให้เจริญๆกับลูกค้าเก่าไปนะ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ doublelawz

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
Re: มีใครเคยไป CK อ่อนนุชบ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 05, 2019, 04:49:17 AM »
เคยไปครั้งนึง รๅคาที่โปรโมตไม่ตรง โดยให้เหตุผลนุ่นนี่นั่น ตัวท๊อปไรบ้าง ผมก้อขี้เกียจเถียงอ่ะน่ะ :91:

ออฟไลน์ ไข่หวาน

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 05, 2019, 06:52:09 AM »
เอาประสบการณ์ตรงที่ไปร้านนี้ครั้งแรก

ขอดูตัวจริงครับ
ไม่มีน้องว่างเลยค่ะ
ขึ้นไปนานหรือยังครับ​ งั้นเดี๋ยวผมนั่งรอนะ
เออคือน้องไม่ว่างมาโชว์ตัวค่ะ​  รอบเต็มหมดแล้ว
อย่างงั้นผมขอดูรูปจากในคอมได้มั้ยว่ามีใครสวยบ้าง
ลูกค้าต้องมาขึ้นรอบก่อนร้านถึงจะส่งรูปเปิดหน้าให้
อ้าวแล้วตกลงต้องทำยังไงถึงจะเห็นตัวจริง
ต้องจองล่วงหน้าก่อนค่ะ

แล้วผมก็เดินออกจากร้านเลย

ประมานว่าขาจรพีาจะไม่สนใจเลย​  กะจะให้จองแบบไม่เห็นอะไรทั้งนั้น​  ให้เดาจากรูปเซ็นเซอร์เอาเอง​   ร้านที่ไม่แคร์ลูกค้าใหม่เราก็ไม่แคร์เหมือนกันร้านอื่นมีเยอะแยะแค่ทางผ่านเลยมาลองแวะดู​  ขอให้เจริญๆกับลูกค้าเก่าไปนะ

แบบนี้โครตเอาเปรียบผู้บริโภคครับ
เฮียมาก เงินเราๆเป็นคนจ่าย เดี๋ยวก็รู้ว่าร้านหมกเม็ดแล้วนี้จะอยู่รอดได้นานสักเท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ patpatanuwat

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 05, 2019, 09:51:21 AM »
 ผมเพิ่งไปเซอเวย์มาครับ เรื่องของเรื่องคือผมติดตามหน้าไลน์มาซักพัก เบลอหน้าก็ไม่กล้าจองอยากไปดูตัวจริง ผ่ารถติดไปแสนนาน มาถึงร้านแขกนั่งสองคน ถามพีอาร์ขอดูตัวน้อง พีอาร์บอกน้องไม่ว่างซักคน สุดท้ายต้องกลับ สุดท้ายนี้ถ้าน้องไม่ว่างจริงขึ้นงานหมดผมก็โอเค แต่ถ้ากั๊กน้องไม่ยอมให้ดูตัวจริงร้านน่าจะอยู่ไม่ได้นานครับ ไม่มีใครกล้าจองน้องจากรูปเบลอหน้าหรอกครับ

ออฟไลน์ kapooror

• *
  • Like: 46
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 05, 2019, 10:40:31 AM »
ผมไม่เคยไปร้านนี้นะ แต่เคยเจอร้านที่ใช้มุกแบบนี้ ที่จริงแล้วคือที่ร้านไม่มีเด็กเลยครับ ที่ให้จองจากรูปอย่างเดียวเพราะพอจองแล้ว เค้าถึงจะเรียกเด็กมาที่ร้าน ส่วนเด็กก็สแตนบาย ลงรูปโปรไฟลไว้หลายๆร้าน ร้านไหนเรียกก้เข้าไปร้านนั้น

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 05, 2019, 11:17:37 AM »
เคยไปนอนเปิดใหม่ๆ ครั้งนึง มีน้องอยู่ 2 คน

คนหนึ่งหน้าตาโดน และยังดูไม่สูงวัยเท่าอีกคน พีอาร์บอกมาใหม่ ก็เลยขึ้นไปเจอ......

นมเหลว ช่วงล่างเยินที่สุดคนหนึ่งเท่าที่เคยเจอมาจากน้องนกป. (น้องมีลูกแล้ว)

ด้านงานก็โอเคนะฮะ แต่เนื้อตัวไม่สมราคา

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 117
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 05, 2019, 12:44:40 PM »
เจอแบบนี้โพสท์กัน เป็นผมก็คงไม่เหยียบไปอีก...
น้องๆในร้านก็วนเวียนไปร้านอื่น เห็นๆกันอยู่...เทียบกันแล้ว พีอาร์ดูแลเอาใจใส่ต่างกันเยอะ...น้องก็คนเดียวกันแหละ

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2016
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 05, 2019, 04:14:18 PM »

ยังไม่เคยไปเลยครับ :038:

ออฟไลน์ 23KPCAPR0163

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 05, 2019, 04:18:26 PM »
หึหึ เกือบไปแล้วลังเลเหมือนกันครับเพราะเส้นนี้รถติดเอาเรื่องถ้าฝ่าไปแล้วเป็นแบบที่ทุกท่านว่าจะเป็นอะไรที่เซ็งมาก