ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ซ้ำรอบ2 น้องหมวยเอ๊กซ์ขาวสุดอึ๋ม ยูจีน@ Milk Spa ปลากรอบยืมร้าน  (อ่าน 1788 ครั้ง)

ออฟไลน์ jAm JaMes

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 20
ในวันครึ้มอกครึ้มใจ นึกถึงใครคนนึงที่เจอมาแล้วฟินมาก ๆ  วันนี้จึงย่อง
เข้าไปร้านMilk Spa อีกแล้ว แวะมาทั้งทีพลาดของดี ๆ ร้านนี้ไปได้ไง
แถมตั้งใจมาเจออยู่แล้วด้วย วันนี้เลยจัดซะเลย แจ้งพีอาร์เรียกน้องมาขึ้นเลย
จ่ายค่ารอบเสร็จก็จัดเลยกับน้องคนเดิมที่เคยเจอ เธอชื่อชื่อ “ยูจีน”ครับ
ผิวพรรณขาวจั๊วะ หน้าหมวยเอ๊กซ์  หุ่นอวบแน่นดี ยิ้มสวยมีเสน่ห์
อัธยาศัยจริงใจดี สำคัญสุดทำให้ผมติดใจก็ตรงนมแท้คู่นี้นี่เอง
ทักทายกันในห้องพอหายคิดถึง แล้วก็ไปอาบน้ำท่ากัน น้องก็
อาบน้ำให้แบบเอาใจดีขึ้นเตียงไม่นวดแล้ววันนี้อยากบอดี้เต็มทน

ออฟไลน์ jAm JaMes

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 20
ซักพักน้องก็บิ้วเสียวมาก ๆ เหมือนเดิม บอดี้เสียวหนักกว่าเดิมโดยการ
เอานมมาถูไถ ด้วยลีลาเด็ดกว่าเก่า ผมก็แข็งซิคับทีนี้ เกือบสุดทานทน
ผมก็บิ้วกลับน้องบ้างละตอนนี้ก็ล่วงเกินน้องซะหนักกว่าเดิมเลย
น้องก็เสียวจะแย่ เสียงซาวด์เร้าอารมณ์ดังกระเส่าได้ฟิวแฟนกันมาก ๆ
แล้วน้องก็จัดหนักผมซะแย่เลย จนผมกลับเป็นฝ่ายพ่ายน้องไปแบบ
ทะลักแตกเละเทะหมดสภาพเลย แต่ก็สุขกายสบายตัวมาก ๆ ครับ
ไม่เสียแรงมาซ้ำกะเธอคนนี้ก็ทำผมประทับใจ  ติดใจอีกครั้งจนได้
กระซิบเลยครับ ใครอยากเจอน้องงานดี ๆ หน้าตาสวย ผิวพรรณดี
นมแท้ด้วย งานการสมราคาย่อมเยา น้องยูจีน Milk Spa ครับ
ใครไปหาเธอ รับรองอดใจไม่ไหวต้องมาซ้ำแบบผม เพราะผม
รับรองได้เลยว่าท่านจะทอนกระจุยกระจายเลยทีเดียวเชียวครับ

ออฟไลน์ FC-ท่านโซ

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2
  • คืนนี้อยากได้กี่ครั้ง
อึ๋มมาก สเปก  :032: :032:
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48