ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านย้อนหลังน้องบาร์บี้แห่ง zabbspa +ปากรอบร้าน  (อ่าน 1379 ครั้ง)

ออฟไลน์ Snow wolf

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1
เหตุเกิดเมื่อวันนั้นมีโอกาสได้ไปแถวงามวงศ์วานก็เลยแวะเข้าไปที่ zabbspa ตอนแรกขับรถเลยต้องไปวนกลับมาใหม่

เมื่อถึงเลี้ยวรถเข้าที่จอดรถซึ่งสะดวกสบาย จอดลงจากรถเสร็จ

เดินเข้าร้านเจอPRสอบถามว่า"ได้จองไว้มั้ยค่ะ"ซึ่งตัวผมก็ตอบกลับ"ไม่ได้จองครับ"

นั่งรอสักพักPRก็เรียกเด็กออกมาให้ดูซึ่งเยอะใช่ได้ เสร็จได้เลือกน้องบาร์บี้

ก็พากันเดินเข้าห้องหอของเรา เสดนั่งพักสักแปบเพราะขับรถมาเหนื่อยๆก็พูดคุยกันเล็กน้อยแก้เขิล

สักพักน้องก็ชวนเราไปอาบน้ำ งานอาบน้ำน้องไม่หวือหวาอะไรแต่อาบได้สะอาดดี

อาบเสดปุ๊บก็มานั่งรอน้องที่เตียง น้องอาบเสดเดินออกมาจากห้องน้ำเช็ดตัวแห้งเสด

ก็พูดว่า"มาเรามาทำกันดีกว่า"แล้วก็ยิ้ม ผมก็โอเครเพราะจุดประสงค์หลักคือมาเพื่อการนั้นอยู่แล้ว

น้องก็เริ่มบิ้วให้เราจากหัวนมไล่ลงไปเรื่อยๆจนถึงน้องชายผม น้องก็คว้าหมับรูดเล่นสักพักก็หยิบCDมาโหลดใส่แล้ว

ก็เริ่มทำการร้องเพลงอย่างเมามันส์ เมื่อเริ่มได้ทีน้องก็ขึ้นคร่อมค่อยๆเอาน้องของผมสอดใส่เข้าไปอยู่ในท่าWOTฟินแล้วเสียวมาก

น้องเริ่มโยกขึ้นโยกลงผมรู้สึกว่าถ้ายังเป็นอยู่แบบคงพ่ายแพ้แก่น้องเป็นแน่จึงยกตัวขึ้นแล้วเปลี่ยนเป็นฝ่ายรุกเข้าใส่น้องบ้างทั้งดูดทั้งบีบหน้าอกน้องอย่างเมามันส์น้องมีเสียงครางออกมานิดหน่อยยิ่งทำให้ได้อารมณ์มาก

สุดท้ายกลับมาอยู่ในท่าเบสิกจนแพ้แตกไป

ถือว่างานดีไม่แนะนำสำหรับคนชอบสายรุก เหมาะสมสำหรับสายชงเองกินเองมากกว่าน้องน่ารัก ตามใจ ไงก็ฝากน้องไว้ดูแลกันด้วยนะครับ

ออฟไลน์ ★Zabb Spa 2,499.- เรื่องเงียบ★11.00เป็นต้นไป★ ☎ 099-971-7753

• KapooClub Spa
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 6
Re: ส่งการบ้านย้อนหลังน้องบาร์บี้แห่ง zabbspa +ปากรอบร้าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2016, 07:11:25 PM »
ทางร้านขอมอบส่วนลดจำนวน 200 บาท สำหรับการใช้บริการในครั้งถัดไป

แทนการขอบคุณเป็นอย่างสูง สำหรับการบ้านนะคะ จุ๊บๆ

(การบ้านสั้นๆ ง่ายๆ เรามีส่วนลดให้เหมือนกัน ไม่มีเงื่อนไขนะคะ)

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: ส่งการบ้านย้อนหลังน้องบาร์บี้แห่ง zabbspa +ปากรอบร้าน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2016, 11:14:30 AM »
 :84: