ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ทดลอง ย้ายสาย ไปนวดผ่อนคลายที่ "เรือนกาญจนา" น้องน้ำริน  (อ่าน 16980 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gerapat0204

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 1
เคยไปเรือนกาญจนาแล้วขึ้นกับน้องลูกอมไหมครับ
ถ้าเป็นน้องลูกอมเรือนกาญจนา ผมเคยขึ้นค้าบ ปีที่แล้วผมไปหาน้องบ่อย อาทิตย์ละ2-3 ครั้ง  แต่ปีนี้ไม่เห็นน้องเลย ไม่รู้ไปไหนแล้ว (แอบเสียดายมากยังไม่เคยได้จับแม้แต่นม) ผมรู้จักน้องตอนน้องเป็นpr อวบ ขาว น่ารักตามวัย20ต้นๆ  ตลกชอบมีมุกแปลกๆไม่ห่วงสวย สายฮาเลยคนนี้ น้องเป็นสายแก้อาการ นวดดีมากครับ คุยสนุก พูดเก่ง ความรู้รอบตัวเยอะคุยเท่าไหร่ก็ไม่เบื่อ ส่วนเรื่องออฟชั่นน้องไม่รับงานจบคับ (ทีแรกผมนึกว่าน้องไม่ยอมผม ผมเลยส่งเพื่อนไปก็ไม่ยอมจบงานคับ) น้องจะถามว่าอยากจบงานกับหมอคนไหนน้องจะไปเรียกให้  ส่วนตัวผมว่าลูกค้าที่ไปหาน้องเน้นคุยคลายเครียดเน้นนวดจริงๆ  หมอบางคนจะเน้นออฟชั่นคับไม่นวดไม่คุยจะเล่นเสียวอย่างเดียว แต่น้องนวดคือนวดเต็มร้อย ผมแนะนำเพื่อนไปหลายคนมาก เพื่อนผมมารีวิวน้องให้ผมฟังเป็นเสียงเดียวแบบนี้เลยคับ (แต่ถ้าลวนลามน้องก่อนเตรียมตัวโดนเทศเลยครับ ผมโดนมาแลัวแก้ลงจะจับนมน้อง แต่ไหวพริบน้องดีหลบทัน ส่วนผมโดนเทศหนักเลย555)ถ้าอยากนวดแก้อาการ หรืออยากคุยสนุกแนะนำเลย แต่ถ้าเน้นจบงานเน้นเสียวไม่แนะนำคับ ผมตื้อน้องพักใหญ่น้องก็ไม่ยอมจบงานด้วยสักที ผมโคตรอยากเย็...น้องเลย ยิ่งอวบๆขาวๆ ถ้าได้เย็...คงฟินมากคับแต่น้องไม่รับงานจบไปบังคับอะไรน้องก็ไม่ได้ ผมเคยขอไลน์น้องก็ไม่ให้ จะพาไปช็อปปิ้งก็ไม่ไป คนนี้เดาทางยากครับน่าค้นหา  แอบเสียดายน้องไปไหนแล้วไม่รู้ครับ
ปล.แต่ถ้าเป็นน้องลูกอมที่ไทยกาญจนาตอนนี้ยังไม่เคยขึ้นครับ

ออฟไลน์ นักดาบพเนจร

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ถ้าเป็นน้องลูกอมเรือนกาญจนา ผมเคยขึ้นค้าบ ปีที่แล้วผมไปหาน้องบ่อย อาทิตย์ละ2-3 ครั้ง

สงสัยท่านจะโดนเลือกปฏิบัติแล้วล่ะครับ เพื่อนผมเคยขึ้นกับน้องเขาแล้วจบได้ แล้วเพื่อนผมก็มาแนะนำให้ผมไปขึ้นกับน้องลูกอม แต่พอผมไปก็ไม่เจอน้องเขาเลยไม่ได้ขึ้น ได้ขึ้นกับหมอคนอื่นแทน ผมเลยอยากทราบว่าท่านอื่นที่เคยไปขึ้นกับน้องเขาเป็นอย่างไรบ้างครับ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184