ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ทดลอง ย้ายสาย ไปนวดผ่อนคลายที่ "เรือนกาญจนา" น้องน้ำริน  (อ่าน 16745 ครั้ง)

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
เมื่อวานครับ
เมื่อยมาก
แต่ก็...มากกว่า
มองหาทำเลลง
ร้านแรกที่นึกถึงก็คงเป็น .สปาที่เก่างับ
ที่ร้านแจ้งว่ามีน้อง ๆ ที่ร้านสี่คน
ก็เดินทางตามปรกติ

ไปถึงร้าน
ลูกค้าสองคนนั่งบนโซฟา
มีน้องออกมาโชว์ตัวตามปรกติ
แต่
สองคนที่พี่บนโซฟาเลือก
คือสองคนสุดท้ายของร้าน

"เวรกรรม"

เห้ย

นี่พึ่งบ่ายโมงยังไม่บ่ายสองเลยนะ

ฮอตไปปะ

เบยมองไปร้านอื่น ๆ ใกล้เคียง.....
มีแต่น้องเดิม ๆ ไม่น่าสนใจ

แล้วก็ปิ๊งงงง
มีเพื่อนแนะนำร้านเรือนกาญจนา อยู่ห่างไม่ไกลแค่สามโลฝ่า

อย่าช้าครับ
ลุยยยยยย

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
ก็นะ ไม่เคยรู้
ว่าร้านแนวนี้
"ไม่ให้ดูตัวจริง ต้องเลือกจากในรูปเท่านั้น"

แถมพริบตาที่เดินทาง (11นาที)
น้องที่ทางร้านแจ้งว่าว่าง 6 คน
ก็เหลือแค่สองคน

เป้าที่เพื่อนชี้ไว้หลุดลอยออกไป

เอาวะ
มาแล้ว
วันนี้
คนนี้
น้ำริน "เรือนกาญจนา"

ค่าคอร์สเบา ๆ 750 / 90 นาที

ขึ้นงานมา
เจอหน้าน้อง
ดรอปจากรูปนิดหน่อย 45% ได้

อัธยาศัยดี
นวดสบาย
ชวนเปิดออฟตามสูตร

ก็นะ
ปล่อยเค้าตามใจเลยละกัน
ทีเด็ดคือน้องตามมาส่งขึ้น TAXI แถมขอไลน์เรา(แต่ไม่ได้ให้กลัวตาม...เพราะรู้ตัวว่าขี้เหล่ น้องขอไว้แค่ตามมาขึ้นงาน ทราบตัวเองดี)

...ถ้าเมื่อยมากรอบหน้า
ก็คงเป็น 1 ในตัวเลือกที่ดีงับ

ออฟไลน์ My Dream

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 10
แนวนี้ต้องมีลายแทงครับ

ไปสุ่ม4สุ่ม5  ลำบาก  เพราะมีแต่รูปในไลน์ให้ดู

แต่ถ้าเน้นนวดคลายเส้น  แล้วต่อด้วยระดับจะโอเครกว่า :048:

ออฟไลน์ Erenyeger

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: -4
 :004:เรือนกาญจนา ผมไปบ่อยฮ้ะ แนะนำ น้ำแข็งกับโบว์ลิ่ง

น้ำแข็งนวดดีมาก เชี่ยวไปเชี่ยวมาโคตรได้อารมละเอามันมาก
โบว์ลิ่งนวดเฉยๆ แต่สวยเอ็ก เอามันดีครับ

ออฟไลน์ 29KPCAPR0466

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
เรือนกาญจนาใครเคยขึ้นกับน้องวงแหวน. บ้างครับ โอเคไหม?  เห็นหน้าน้องเขาหวานดี  หรือมีคนอื่นแน่ะนำไหมครีบ :044:

• *
แนวนี้ต้องมีลายแทงครับ

ไปสุ่ม4สุ่ม5  ลำบาก  เพราะมีแต่รูปในไลน์ให้ดู

แต่ถ้าเน้นนวดคลายเส้น  แล้วต่อด้วยระดับจะโอเครกว่า :048:

ครับท่านพี่

• *
:004:เรือนกาญจนา ผมไปบ่อยฮ้ะ แนะนำ น้ำแข็งกับโบว์ลิ่ง

น้ำแข็งนวดดีมาก เชี่ยวไปเชี่ยวมาโคตรได้อารมละเอามันมาก
โบว์ลิ่งนวดเฉยๆ แต่สวยเอ็ก เอามันดีครับ

พอดี ไปหนแรก ไม่มีลายแทงเลยยย

ออฟไลน์ นักดาบพเนจร

• *
เคยไปเรือนกาญจนาแล้วขึ้นกับน้องลูกอมไหมครับ

ออฟไลน์ นักดาบพเนจร

• *
ขอสอบถามผู้รู้นะครับเห็นบอกว่าไปบ่อย เคยไปเรือนกาญจนาหรือไทยกาญจนาแล้วได้ขึ้นกับน้องลูกอมบ้างไหมครับ เป็นอย่างไรบ้างครับ

• *
เคยไปเรือนกาญจนาแล้วขึ้นกับน้องลูกอมไหมครับ

ไม่เคยขอรับ