ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเจอโคโยตี้  (อ่าน 1039 ครั้ง)

ออฟไลน์ dewdekd

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
อยากเจอโคโยตี้
« เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2016, 03:11:40 PM »
ขอคำแนะนำหน่อยครับ
ใครเคยเจอน้องคนไหนที่ทำอีกอาชีพเป็นโคโยตี้ หรือแดนเซอร์ หรือแค่ชอบเต้นยั่วก็ได้ครับ
ส่วนตัวผมชอบโดนเต้นยั่วมากๆ แบบเต้นยั่วจริงๆอ่ะครับ
เซียนคนไหนมีลายแทงบอกด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ dewdekd

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: อยากเจอโคโยตี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2016, 01:56:51 PM »
มีมั้ยครับ