ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขึ้นครู ที่@RB  (อ่าน 5887 ครั้ง)

ออฟไลน์ freelancer

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1
ขึ้นครู ที่@RB
« เมื่อ: ตุลาคม 01, 2019, 06:01:07 AM »
การบ้านนี้นานแล้วประมาณปลายสิงหา พอดีไปสิงอยู่กับกิ๊กสลัดไม่หลุด นึกขึ้นได้ผ่านมาเดือนนึงแล้ว เลยอยากส่งเพราะคิดถึงน้องขึ้นมา ผมไปเที่ยวที่นี่ครั้งแรก ตอนแรกกะจะขึ้นคนอื่นพอดีต้องรอคิวนาน เลยเลือกน้องหน้าตาน้องสวยแบบไทยๆออกแนวหวานๆ พอเข้าห้องนั่งคุยแป๊บนึงน้องบอกเพิ่งมาได้สองวัน คุยกันน้องเคยมีแฟนแต่เลิกกันนานแล้วน้องเฟรนด์ลี่ดีครับ ถอดเสื้อเข้าห้องน้ำ ไฟสว่างดีมากเห็นหุ่นครั้งแรกสูง หุ่นสวยใหญ่ทั้งล่างทั้งบน พอมาบนเตียง ผมบิ้วเองเลยไม่ได้ถามนมแท้หรือเทียมบิ้วมันดี ล่างใหญ่มากแน่น เอานิ้วสอดเข้าตอดแรงมาก ถ้าใช้นิ้วน้องคงแตกคามือ ให้น้องทำบ้าง งานพอตัว ไม่บู๊มาก ออกแนวแฟนหัดมีอะไรกัน พอถึงงานจบผมขึ้นเอง ชอบตรงนี้ตอดแรงมากอารมณ์ร่วมดีน้ำมาเป็นน้ำตก ซอยไปประเมาณสิบนาที คิดว่าไม่เสร็จแน่เพราะวันนั้นตั้งแต่เช้า กับกิ๊ก หมอนวดแผน รวมน้องเป็นคนที่สาม ถ้าจะรอเสร็จคงหมดเวลา เลยให้น้องชักให้ ผมใช้นิ้ว ประมาณห้าถึงสิบนาทีผมก็ถึงฝั่งฝัน ไม่แน่ใจน้องเสร็จมั้ยแต่ตอดนิ้วแทบขาดน้ำนองเลย สรุป
หน้าตา 8-9
อารมณ์ร่วม 9
หุ่น 9
บน 8
ล่าง 10
ว่าจะไปซ้ำเร็วๆนี้ครับแต่ ร้านนี้ไปทีเลือกไ่ม่ถูกมีแต่คนสวยที่สำคัญ นม35ขึนเกือบทุกคน ขอบคุณที่อ่านการบ้านผมครับ