ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใหญ่นักใช่ใหมดูดให้ดิ้นเลย งานตามใจ น้องมินิ อารีน่า  (อ่าน 848 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pa jing ko

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
ไม่กี่วันที่ผ่านมานี้ผมไปที่ร้านนี้มาแต่ก่อนมานั้น ผมก็ได้โทรถามว่ามีใครอะไรยังไงบ้างและ เอาจริงๆวันนั้นร้านแจ้งชื่อมาหลายคนอยู่ผมก็จำไม่ค่อยได้ ก็เลยบอกสเปคทางร้านไปว่า ขอแบบนมโตๆ แต่ไม่เอาอวบ หรือ อ้วนนะ อ่าาาา  ได้มาสองตัวเลือก ดัชชี่ กับ มินิ  แต่ถ้างร้านบอกว่าถ้าจะเอาตัวเล็กแนะนำว่าเป็นน้องมินิ
จะเล็กกว่าดัชชี่ แต่นมอ่ะใหญ่โตพอกัน ผมก็ ่เอาๆครับ เลยจองน้องมินิไป  พอไปถึงร้านนะครับ น้องก็รอผมแล้วละ เพราะหลังจากชำระค่าครอสพีอาเค้าก็เรียกน้องออกมาน้องก็ออกมาพร้อมเลย ทันทีที่เห็นตัวเล็กบางจริงถูกต้องตามที่ผมอยากได้ ส่วนนมนั้นผมมองเห็นไม่ชัดนะ คงต้องขึ้นไปดูข้างบน เบ้าหน้าเหรอผมว่า
กลางๆนะครับ ก็ไม่ได้โดดเด่น แต่ก็ไม่ได้ไม่ดีจนรับไม่ได้ ผิวพรรณน้องออกสองสีนะครับ ความเด็ก ก็ ย้งเด็กอยู่จริง เอาหล่ะครับผมแก้ผ้าเลยน้องออกมาเลยครับ
ร้องโหเลยนมใหญ่นมสวยจุกชมพูถูกใจมาก น้องเริ่มชวนอาบน้ำ ระหว่างอาบน้ำก็มีบิ้วบ้างเล็กน้อยมีบอดี้ด้วย ทำให้ผมมีความเสียวเกิดขึ้นมาระดับหนึ่งแล้วสิครับหลังอาบน้ำเสร็จเช็ดตัวขึ้นเตียงมา น้องจัดการเอาน่าอกบดตั้งแต่ทางด้านหลังลงไปที่ขาลงไปสุดแล้วยังเอาหัวนมกับหัวดอมาถูกันด้วยนะเนี่ย เสียวมากผมเริ่มทนไม่ไหวแล้วดิปะทะกันแบบด้านหน้าจังไเลยน่าอกแน่นๆจุกชมพูสวยๆผมทั้งเลียทั้งดูดผมชอบมากแล้วผมก็ลุยต่อ น้องเองก็ฟิลงานมาดีเช๋นกัน มีถูๆแต่ก็ยังมีสติโหลดซีดี เพื่อไปต่อให้ถึงจุดหมาย  แบบใหนอย่างไร ก็ต้องป้องกันไว้ก่อนนะครับพี่น้อง

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1054
อ่านมันส์มากครับ :002:

ออฟไลน์ Mr.Hedes !

• ค้นทั่วพิภพ เพื่อพบคนอย่างเธอ....
  • Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 5
 :019: :019:  อ่าส์