ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน น้องหมูปิ้งแสนน่ารัก @ 17 Funky Spa เสนานิคม ซอย 17 ครับ  (อ่าน 952 ครั้ง)

ออฟไลน์ poo1

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
กลางสัปดาห์ หลังจากวันหยุดยาวที่ผ่านมาด้วยครับ ทำตัวเป็นพ่อบ้านที่ดีมานานอแสนนายๆ  :004:

ดูเวลาจะตี 1 แล้ว เวลาดีจริงๆ ใจมันอยู่ไม่สุขเลย นั่งเคาะนิ้วไปๆ มาๆ :044: เลยคิดว่า.............. ออกอาละวาดซะหน่อยละ  :032:

นั่งเปิดหาน้องๆ ตามร้านใน www เล็งไว้ 2-3 ร้าน  และเมื่อตัดสินใจได้ จะรออะไรล่ะครับ  :035: เก็บกระเป๋าขับรถไปเลยดีกว่า

ด้วยความที่ไม่ไกลมาก เลยได้มีโอกาศไปลองร้าน Funky Spa เสนานิคม ซอย 17 อีกครั้ง  :002:

ร้าน บรรยากาศดี เป็นธรรมชาติครับ ห้องใหญ่มาก น้อง pr บริการดีมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ , เลือกน้องมาได้คนนึง น้องหมูปิ้งครับ

น้องจะำสต์ แบบเด็กใสๆ ไม่แต่งหน้า แต่งจิงๆ แล้วน้องหมูปิ้งน่ารักมาๆๆๆๆๆ  :009: น้องคุยสนุก

เป็นกันเอง เข้ามาถอดเสื้อผ้าให้ ปรนนิบัติเหมือนแฟนเลยครับบบบ   น้องตามใจครับ ได้หมด  :044: 

...................................................................

ตัดมาที่ห้อง

น้องหมูปิ้งพาไปอาบน้ำ ฝีมือใช้ได้ มีบิ้วให้พอประมาณ  :004: แต่เราชอบบนเตียงมากกว่า เลยกะว่า มาจัดบนเตียงดีกว่า

พอขึ้นเตียง น้องก็บิ้ว ถึงใจเรามากๆๆๆๆ เลลครับ  :002: เสียววาบไปทั้งตัว

ตามเสตป นุ่มนวล มีประสบการณ์  :002:  น้องตามใจครับ ได้หมด 

รีบอาบน้ำเลย ด้วยความที่ห้องน้ำแคบ น้องเลยอาบน้ำแบบธรรมดาง่ายๆ   :009: ตัดไปที่ฉากเตียงเลยละกัน พอน้องปลดผ้าขนหนูนี่บอกเลยว่า   :83: :85:

ขาว เนียนสมกับการรอคอยมาก ไฟหน้าสมส่วน  :002: น่ารักน่ากอดมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เลยละครับ

เลยรีบจัดก่อนเลย น้องครางได้อารมณ์ซะจริงๆ   :006: น้องเค้าชอบแฮะ เลยยาวๆ ไป ด้วยความที่มาถึงจุดนี้ละ

สุเท้ายก้ต้องยอมเข้าแต่โดนดีครับ  :86:

คะแนนoนะครับ

หน้าตา 9/10  :84:

GF : 8/10  :032:

หุ่น 9/10  :87:

ความบู๊ 9/10  :89:

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1054
คะแนนดีน่าลอง ร้านนี้เปิดถึงกี่โมงครับ :81:

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
คะแนนดีน่าลอง ร้านนี้เปิดถึงกี่โมงครับ :81:

รับรอบสุดท้าย ตี 5 จ้ะ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.