ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ---**น้องวอดก้า-หอหญิง (ส่งการบ้านครั้งแรกในชีวิต...ใจสั่งมา...ต้องเขียน)**---  (อ่าน 2027 ครั้ง)

ออฟไลน์ johnvivid

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
---**น้องวอดก้า-หอหญิง (ส่งการบ้านครั้งแรกในชีวิต...ใจสั่งมา...ต้องเขียน)**---

(เนื่องจากผมไม่เคยเขียนการบ้านส่งเลย....อาจเขียนเป็นนิยายไปบ้าง....แต่ผมจะพรรณนาน้องเขาให้เห็นภาพให้มากที่สุด)

.....ไปขึ้นหอหญิงเป็นครั้งแรก เพราะอ่านรีวิวแล้ว ที่นี่ดูมีมาตรฐานที่ดี (ขับรถหลงทางแหลกลาญ...แต่จากนี้ไปคงไม่หลงแล้ว)

.....มันเนื่องมาจากผมตามหา "สายจูบ" เพราะผมเป็นคนชอบฟิลล์จูบ พี่ๆในเว็บกระปู๋ชี้เป้ามาที่ "น้องวอดก้า-หอหญิง"พอดี

.....จองน้องเขาด้วยความกังวลนิดหน่อย...เพราะน้องเขาไม่ลงภาพให้เราได้จินตนาการเลยแม้แต่นิดเดียว...(แต่เอาวะ!!! เชื่อในรีวิวการบ้าน)

.....ในการบ้านเก่าๆของน้อง...นอกจาก *เกียรติภูมิ* ด้านจูบแล้ว....ยังมีคำชมเรื่อง GF (Girl Friend ความเป็นแฟน) ด้วย....ไอ้เราก็โคตรสงสัยว่า GF มันเป็นยังไงวะ!!......น้องวอดก้าจ๋า...พี่เข้าใจแล้ว....นี่สินะ GF!!!...พี่เคลียร์แล้ว..เอาหละนะครับ...ผมเริ่มเนื้อหาการบ้านหละนะครับ  :035:

.............................

---ระหว่างขึ้นห้อง---
.........น้องวอดก้ามาในชุดเสื้อกล้ามสีแดง กางเกงยีนส์สั้นเกือบเท่ากางเกงใน พี่ๆในห้องการบ้านบอกว่าหน้าตาดู"ง่วงๆ"...เออจริงว่ะ...หน้าตาดูง่วงๆจริงด้วย ...lookนางแบบ ผอมบาง ขาวและสูง (แต่สวยครับ...หน้าตาก็ยังแนวนางแบบนะ...ไม่ใช่แนวนางงาม)

..........ระหว่างเดินด้วยกันน้องถามไถ่ผมเกือบตลอดทาง ว่าพี่มาจากไหนคะ จะไปไหนต่อคะ ฯลฯ (ภาพ GF เริ่มมาเห็นๆแล้ว).....ไอ้ภาพที่ "หยิ่ง" แบบที่เคยคิดก่อนหน้า ไม่มีแม้แต่น้อย..ตัวจริงน่ารักมาก ขอยืนยัน ดูเป็นธรรมชาติที่สุด!!!

---เข้าห้องมา---
.........น้องยังคงชวนผมคุย มีการแคร์ความรู้สึกกันด้วย...เพราะออกตัวเลยว่าพี่รู้ใช่ไหมคะว่าหนูทำ"นม"มา...คงกลัวผม"หล่น"สินะ...คือผมรู้แหละ แต่ไม่มีปัญหาหรอก นมสวยได้รูป และนิ่ม ไม่แข็งเป็นก้อน.....คุณรู้ไหม..น้องเขาถ่อมตัวนะ...."พี่ว่าหนูผอมเกินไปมั้ย?" "หนูตูดดำไหมคะ?" "หนูจิ๋มเล็กแบบเด็กๆมั้ยคะ?"...ฯลฯ......
****(โอ๊ย!น้องเอ๊ย....ผมน่ะไม่รู้สึกหล่นเลยแม้แต่นิดเดียว ผอมแบบโอเคเลย ตูดดำบ้าน่ะสิ ไม่เห็นดำเลย ปกติทุกอย่าง)****

.........หลังจากผมแปรงฟันและบ้วนปาก (เพราะจะจูบ ปากต้องสะอาด) ระหว่าง "อาบน้ำ" ด้วยกัน.....การดูแลดีมาก ล้าง"หำ"ผมอย่างสะอาด พร้อมรูดอย่างมันส์มือ....มีชวนคุยบ้างประปราย แถมหยอดความทะลึ่งนิดหน่อยพอน่ารัก (บอกพี่กำลังชี้หน้าหนูอยู่นะคะ (หมายถึงหำผมอ่ะนะ..กำลัง "โด่" อยู่))

.........จังหวะนึงน้องปิดฝักบัวแล้วหันเหความสนใจไปที่หัวของผม....ผมงง!?.....แล้วน้องก็ค่อยๆเอามือจับเศษๆที่มันติดบนหัวผมด้วยท่าทีที่เทคแคร์ผมมากๆ (GF มาอีกแล้วครับ!!)
***(จะเล่าเพิ่มครับ...อาบน้ำสุดท้ายก่อนออกจากห้อง GFก็ยังมาเต็ม 100 อีกครับ....น้องวอดก้าสังเกตผมอย่างดี เห็นผมปากแห้งๆเป็นขุยๆนิดนึง....น้องเขาเอานิ้วมาเช็ดถูริมฝีปากผมอย่างทนุถนอมด้วยนะ......โคตรได้ใจเลยครับ :044:)

---บนเตียง---
.........เราเดินออกมาใน"ชุดวันเกิด"....น้องไปนอนรอบนเตียง....บอกผม "กอดกันไหมคะ?"

.........ผม *ปรี่* ขึ้นเตียงอย่างว่าง่าย...สายตาไล่มองจากเท้าจรดหัวอย่างช้าๆ....หุ่นน้องดีมาก

.........ผมลูบไล้เอวและสะโพกเป็นพิเศษ เพราะน้องผอมเอวเล็กมาก...สะดือสวย หน้าท้องแบนราบ ไม่มีไขมัน สะโพกกำลังดี "จิ๋ม"เล็กกระชับ

.........ขึ้นมาถึงนม...นมทำมาแบบดูดี รูปสวย...หัวนมตั้งชัน ผมดูดและเลียลงไปพลางเคล้าคลึงอย่างมันส์มือ

.........ผมมองหน้าน้องแล้วโน้มใบหน้าลงไปใกล้ๆ ผมก็แค่อยากประกบปากเบาๆ....แต่สิ่งที่น้องให้มาคือ...ลิ้นของน้องดันเข้ามาในปากผมแล้วตวัดไปมา!!!....เมื่อเจอบทจูบอันเร่าร้อนแบบนี้...ผมเกิดอารมณ์ทันที เราแลกลิ้นกันอยู่หลายนาที....ผมทั้งดูด ทั้งบ๊วบ ทั้งถูไถปาก...ซ้ายที-ขวาทีเป็นพัลวัน พลางเอามือขย้ำนมบ้าง ลูบจิ๋มบ้าง

.........เมื่ออารมณ์มาแล้ว....น้องเปิดเกมรุกก่อน! ด้วยการ "คว้า" ด.ผมรูดเตรียมจรดปากประกบลงไป....พูดเสียงเบาๆว่า "หัวชมพูดีนะคะ ไม่ค่อยได้ใช้สินะคะ" แล้วดูดสดๆลงไป!!!

.........ผมเคยโดย"อม" มา 3-4 ครั้งแล้วแหละครับ...แต่ครั้งนี้ยอดเยี่ยมที่สุด....มันเสียวที่สุดเท่าที่เคยโดนมา
***น้องวอดก้าจ๋า...นี่พี่มาเข้าเฝ้า "นางพญา" สินะจ๊ะ...เก่งการใช้ปากทุกรูปแบบจริงๆ....ไม่ว่าจะจูบหวาน จูบแลกลิ้นแบบเร่าร้อน และโม้ก***

.........ถ้าผมปล่อยให้โม้กสดต่อไปอีก 20 วินาที....ทำนบพังชัวร์....ผมเลยขยับตัวน้องให้นอนหงาย แล้วเตรียมใช้ปากทาสีน้องบ้าง (เอาสิวะ...พี่ไม่ยอมหรอก จะเอาให้ฉ่ำเลย!)

.........ทันทีที่ลิ้นแตะไปถูกติ่ง CLIT...น้องบิดร่างแล้วเริ่มครางออกมา....ผมไปต่ออีกเนิ่นนาน ทั้งเลีย ทั้งโยกลิ้นสอดใส่ใน"ช่อง" และทั้งดูดเอาไปในปากแบบจ๊วบๆ
***จิ๋มน้องสะอาดมาก ไม่มีกลิ่นใดๆ หอม-หอมทั้งตัวเลยก็ว่าได้ครับ***

........ตอนนี้ช่องคลอดของน้องฉ่ำแฉะไปหมดเลย น้ำเยอะจริงๆครับ....ใสๆไม่มีกลิ่น (นอกจากกลิ่นน้ำลายผม).....ผมกระซิบเบาๆ "พี่ขอเริ่มทำเลยดีกว่าจ้ะ"

........ผมเอาถุงยางที่เตรียมไปเองให้น้องค่อยๆใช้ปากสวม (ผมเตรียมไปเองเลยครับ เพราะว่าเป็นยี่ห้อโปรด และค่อนข้างบางกว่าปกติ)

........ผมกระซิบ "ขอเวลาแป๊บ..ขอพี่ไปสวม "ห่วง" ก่อน!!!

........นี่คือ "ห่วงชะลอการหลั่ง" ที่ผมเตรียมไปครับ (Durex Pleasure Ring)....เพราะผมเป็นคนที่น้ำแตกไวมาก...ก็เลยซื้อมาเปิดซิงน้องวอดก้าเป็นคนแรกเลย

........น้องดูสนใจกับไอ้ห่วงนี้มาก...และถามผมอย่างห่วงใยหลายรอบเลยครับว่า"พี่ พี่เจ็บไหมคะ"

........เมื่อ optionครบทั้งถุงยางยี่ห้อโปรด และห่วงชะลอการหลั่ง....ผมก็เดินเกมสิฮะ....รออะไร

........ท่าแรก...เราทำรักกันด้วยท่า missionary พร้อมกับจูบปากกันไปด้วย....แล้วตามด้วย doggy ก่อนจบด้วย woman on top
(ผมขอสารภาพว่าน้ำแตกไปตั้งแต่ doggy แล้วครับ....แต่จู๋ยังแข็งอยู่ด้วยห่วงพลังช้าง...ก็เลยขอน้องวอดก้าให้นั่งคร่อมขย่มตอ)
(บทสรุปของไอ้ห่วงชะลอการหลั่งนี่นะครับ.....มันก็ยังไม่นานเท่าที่ผมปรารถนาแฮะ!!!(เวร...แต่ก็ยังดีฮะ))

---ก่อนลง---
......เราอาบน้ำให้กันอย่างทนุถนอม...น้องถูปากที่เป็นขุยๆให้ผม (ตามที่เล่าไปก่อนหน้าฮะ)

......เวลา 1 ชั่วโมงหมดไปอย่างเร็วมา พร้อมเสียงโทรศัพท์ตามให้ลงไป

......ผมประทับใจมาก เลยขอหอมแก้มกันและกันก่อนลาจากไป

-------------จบ---------------

สรุปคะแนนครับ
หน้าตา 8.5/10
รูปร่าง  9/10
GF  (เอางี้...พี่ๆตั้งคะแนนเต็มเท่าไร?..ผมบวกเพิ่มพิเศษอีก)
การใช้ปาก 10/10
ร้องเพลง 8.5/10
อารมณ์ร่วม 9/10

ขอบคุณที่ตามอ่านนะครับ....การบ้านแรกในชีวิตผม (เคย full course มาก่อนหน้านี้แค่ 3 ครั้งเอง....แต่ครั้งนี้เป็นครั้งแรกที่อยากได้อะไรก็ขอได้ และน้อง"ให้ทุกอย่าง")
เชียร์ครับ....ไปพบ ไปทำความรู้จักน้องเขา....ดีจริง!!!

:044: :044:

---สายจูบ---

ออฟไลน์ MaximumSpider

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
ดีใจด้วยครับ ที่มีความสุข

ออฟไลน์ SAS

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
เยี่ยมครับ สายลิ้นจริงครับ ว้อดก้า แค่เอาหน้าประกบ ตั้งลิ้นรอเลย สุดอ่ะ  ว่าแล้วต้องไปซดซะหน่อย  :044:

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1054
เป็นการบ้านฉบับแรกที่ยอดเยี่ยมมากครับ :002:

ออฟไลน์ sdu

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
สายจูบอีกคนที่หอหญิง ที่ผมเคยขึ้น น้องโค๊ชเลยครับ ร้องดังสุด GF มาเต็ม แนะนำครับ

ออฟไลน์ k3a

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 7
ยินดีด้วยที่ได้เจองานทอนนะครับ
เขียนการบ้านได้ดีมากๆครับ หวังว่าจะมีการบ้านดีดีแบบนี้ต่อไปเรื่อยๆนะครับ

ออฟไลน์ ราชาแห่งน้ำ

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2

ออฟไลน์ chai117

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1