ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องอาปู  (อ่าน 639 ครั้ง)

ออฟไลน์ Teppabut

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้านน้องอาปู
« เมื่อ: ตุลาคม 19, 2019, 11:46:01 PM »
สวัสดีครับทุกคน

ก็เหมือนเดิม ด้วยอารมณ์ฺเหงาๆ เครียดๆ
จึงเดินทางไป zab spa
ไปตอนบ่ายๆ เคยดูในรูปของร้านตั้งใจจะไปเจอน้องอาปู
ไปถึง PR ก็ถามเคยมาไหมคะ เคยครับ แล้วน้องๆก็เดินมาให้เลือกมากมาย ผมก็เลือกอาปูเลยครับ

ตัดภาพไปที่ห้อง น้องก็ชวนไปอาบน้ำ น้องมือเบามาก อาบเสร็จ สะอาดเรียบ ก็ตัดภาพมาที่เตียง นัวเนียกันไปมา น้องบ้าจี้นิดๆห้ามดมซอกคอน้องจะขำ 5555
 สักพักก็ท่า Doggy ก็เรียบร้อยท่าโปรดผมเลย

ให้คะแนนสักหน่อย

อาบน้ำเอาไป 9
นวด 7
ไฟหน้า 7
หุ่น 8

อยากให้ทุกคนได้สัมผัสสักครั้งกับเธอคนนี้ ขณะเขียนเริ่มคิดถึงเธอและครับ

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1053
Re: ส่งการบ้านน้องอาปู
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2019, 01:53:04 AM »
ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ น่าลองงงง :002: