ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปกิน อั้ม(ทอ) !!!! ออทั้ม กี่ครั้งกี่หนไม่เคยเบื่อและอิ่มเลยย @ Funky  (อ่าน 2606 ครั้ง)

ออฟไลน์ SuperG8

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 2

ก่อนจะเข้าห้องเอ้ยยย เนื้องานรายละเอียด
ขอกล่าวถึงบ้านหลังนี้ซักนิดนึงเผื่อพี่ๆท่านไหน
ยังไม่เคยแวะเวียนมา อยากให้ลอง อยากให้รีบ แล้วจะรู้ว่า
...........
   .........
บ้านหลังนี้มีแต่ของอร่อยยยย

สำหรับผมกล้าพูดได้เลยตั้งแต่เที่ยวมา
จนมาเจอบ้านหลังนี้ เปงหลังที่มอบความสุขให้ที่สุดแล้วคับ

1.พีอา ทั้ง พี่อ้อ พี่ออดี้ หรือ พี่ฝน(ขออนุญาติเรียกพี่นะคับ หวังว่าคงไม่เสียมารยาท^^)ทั้งแนะนำ ทั้งให้ข้อมูล และใส่ใจ เปงอย่างดี จะทักถามไถ่เสมอยามกลับ ว่าติดขัดหรือไม่ประทับใจตรงไหนไหม ซึ่งตั้งแต่ที่ผมมาครั้งแรกจนครั้งนี้ ก็ไม่เคยนับว่ากี่ครั้งแล้ว 5555 ไม่เคยเจอครั้งไหนเลยที่รู้สึกไม่ดีกลับออกไป

2.น้องๆแต่ละคน ทั้งหน้าตา ฝีมือ รูปร่าง จัดว่าคุ้มค่า แม้จะเคยขึ้นงานกับน้องๆยังไม่หมดทั้งร้านเหมือนพี่แวมไพร์ ^^
แต่เท่าๆที่เจอมา ไม่เคยหล่น หิว รู้สึกไม่ดี เลยย มีแต่ทอน อิ่ม สุขล้นๆ แล้วอยากจะกลับมาอีก

เอาแค่ 2 ข้อหลักๆเท่านี้คงพอเปงหลักประกันได้แล้วละคับว่า Funky บ้านนี้มีแต่ของอร่อยยยย :044:

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
ตัดฉับ มาถึง นางเอก ของผม ค่ำคืนนี้ มีชื่อเสียงเรียงนามว่า

อั้ม!!!!!!!........(ทอ)
ออทั่ม คนเดิมนี่เองงงงงงงง :012:

• *

อย่าคับ อย่าเพิ่งเบื่อ เพราะพี่ๆน่าจะต้องเจอการบ้านผม
แวะเวียนกลับไปหาน้องเขาเรื่อยๆแล้วแต่โอกาสกับเวลา
จะจัดสรรนะคับ
พี่ๆท่านไหน ยังไม่เคยเจอ ก็หาเวลา รีบจองรีบเจอ
ช่วยไปพิสูจทีคับว่า ทำไมคนที่เคยเจอน้องแล้วถึงคอยแวะเวียนไปหาน้องยุเรื่อยๆ เท่าที่ได้ยินมาไม่ได้มีผมคนเดวแน่นอนคับ ส่วนจำนวนครั้ง อย่างที่บอกทุกฉบับว่าอย่าไปสนใจและจำมันเลยคับ :032:

• *
ครั้งนี้ก็เวลาดึกมากเช่นเคยย ต้องขอบคุนพีอาฝน กับ ออทั่มด้วยที่ เข้าใจคนบ้านไกลแถมเวลาน้อย  :044:
ไม่เจอกันนาน น้องดูสวยขึ้นๆก่าครั้งล่าสุดที่ผมเจอ
จนเข้าไปในห้องน้องก็ทักว่าไม่เจอนาน จนคิดว่าลืมกันไปแล้ว ผมก็คิดในใจว่าจะลืมยังไงไหว

• *
ก็ไม่รีรอ จัดแจง ถอดเสื้อผ้าอย่างรวดเร็ว เข้าไปอาบน้ำอาบท่าก่อนรีบช่วยกันอาบ จะได้มีเวลาในส่วนอื่นเยอะขึ้น
แต่ดูเหมือนน้องชายผมมันคิดและรู้สึกเร็วก่าผมไปนิดนึง ระหว่างช่วยกันถู ก็ขยายร่างซะ ไม่ไหวหละ เช็ดตัวมานอนหงายรอที่เตียงดีก่า ใจจิงอยากจะจัดซะตรงห้องน้ำหละคับแต่กัวจะลื่น มานอนหงายรอที่เตียงดีก่า

• *
น้องก็ไม่รอช้า ตามมานั่งข้างๆค่อยๆถอด ผ้าเช็ดตัวทั้งของน้องและของผมออก จ้องมองสบตา บรรจง หอม จูบ แลกลิ้น พันกัน น้องไซร้ ไล่ลงต่ำ ก็จัดการเลีย อม ดูด มือผมก็คลำคลึงเต้าน้องไป สลับกับไฟท้าย สักพักไม่ไหวขืนปล่อยให้น้องกระทำชำเรา ดูดวิญญาณแบบนี้ต่อไปด้วยความไม่เจอนานกระสุนอาจลั่นได้

• *
เลย กลับตัวน้องลงมานอนหงาย เปงผมเปงฝ่ายลิ้มชิมรส
เพิ่งตัดแต่งโกนมา ก็เลยสะดวกเลยคับ แปรงไม่ได้เท่าไหร่ก็แฉะชุ่ม สลับครางง น้องกลัวจะดังรบกวน เลยคว้าไมค์ไปร้องต่อ ใบ้เลขกันไปอย่างเมามันส์ เหมือนต่างฝ่ายต่างประเคนมอบความสุขให้แก่กัน ร่างกายทั้งสองก็ตอบสนองกันเปงอย่างดี พอได้ที่ก็หาหมวกกันน๊อคใส่ ขับขี่ปลอดภัย

• *
ผมเปงฝ่ายกระทำควบคุมเกมก่อน ก็จัดหนักหน่อยไม่ได้เจอนานแบบว่าคิดถึง ส่วนล่างทำหน้าที่ ส่วนบนก็ไม่ยอมกันหอม จูบ ไซร้ ดูดปาก แลกลิ้น ชิมสลับเค้นไฟหน้า
พลิกให้น้องขึ้นมาดูบ้าง การได้เหงเรือนร่าง สรีระสตรีกำลังโยกย้ายบนตัวเรานี่ช่างงดงามจิงๆคับ
แล้วถ้าน้องยุบนแล้ว อะไรเดิมๆก็จำเจ ลองเสริมสร้างประสบกานใหม่ดูคับ ผมตั้งชื่อว่า สะพานโค้งแต่ไม่สุด ลองจินตนาการตามเอานะคับ เผื่อใครอยากลองดูไม่คิดลิขสิทคับ แต่ทำได้ไม่นาน น้องกลัวผมจะรับน้ำหนักไม่ไหว

• *
เขยิบมาท่า อุ้มแตง ซอย จูบ ดูดปากแลกลิ้น คลึงเค้น อย่าให้ขาดคับ จบที่ ด็อกกี้ กระจกสองบานในห้องนี่ตัวเร่งชั้นดีจิงๆคับ เสียงคราง การสอดประสานร่างกายสัมผัสแทบจะทุกส่วน แถมด้วยการมองผ่านกระจก อดทนต่อไปไม่ไหวจิงๆ

........สุขล้นๆ ไปอีกครั้ง
แล้วจะกลับไปหาใหม่ Autumm In My Heart
พี่ๆท่านใด ไปหาช่วยถนุถนอม นางฟ้าคนนี้ให้ผมด้วย และฝากบอกว่าผมคิดถึง จะขอบพระคุนเปงอย่างสูง :044:

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 118
บรรยายซะ เสียวตามเลย