ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องเมจิ@Osaka บางบอน จร้า  (อ่าน 807 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fuckfuckingfucker

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
ส่งการบ้านน้องเมจิ@Osaka บางบอน จร้า
« เมื่อ: ตุลาคม 27, 2019, 01:58:25 PM »
มาส่งการบ้านน้องเมจิครับ เล็งไว้ตั้งแต่รอบที่แล้วที่มาตอนโชว์ตัวถูกใจเลยแต่เสียดายน้องมีติดจองครับเลยมาอีกรอบก่อนไป

จองไปไว้ก่อนจะได้กันพลาดอิอิ พอไปถึงตรงเวลาเป๊ะไม่ต้องรอเลยพี่พีอาร์เรียกน้องให้ทันทีรอไม่นานครับผมชอบแบบนี้เวลา

รีบๆไปที่อื่นต่อ บางที่ให้นั่งรอเปน10-15นาทีขนาดจองมาแล้วนะครับ เห่อๆ พอน้องออกมารับขึ้นห้องก็เขิลครับไม่ค่อยกล้าม

องหน้าน่ารักไป555 มาถึงอาบน้ำเลยดีกว่าน้องล้างให้สะอาดทุกส่วนมีบอดี้ด้วย หน้าอกใหญ่38โอว้ ตราตึงใจ

แล้วก็มานอน รอน้องล้างตัวแล้วมานวดหลังให้น้องนวดได้แรงดีครับไม่ตก เคลิ้มเลยแทบจะหลับสักพักน้องก็เริ่มงานนัวค่อยๆ

บิ้วให้แต่ละส่วนเกร็งสีครับแบบนี้น้องเปนคนไม่หวงตัวมีอารมร่วมด้วยใช้เวลาไม่นานก็พ่ายกับน้องไปนอนคุยสักพักโน่นนี่นั่น

แล้วค่อยไปล่างตัว ใครที่ชอบหน้าตาน่ารักหน้าอก38ใหญ่ๆงานดีฟิวแฟนอารมร่วมแนะนำๆน้องเมจิอีกคนครับ  :90:

ออฟไลน์ babylove

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
Re: ส่งการบ้านน้องเมจิ@Osaka บางบอน จร้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2019, 05:11:13 PM »
 ที่นี่เขาโปรโมทว่าเสร็จไม่อั้น ไม่ใช่หรือครับ น้องไม่ให้เบิ้ลหรือครับ