ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่ครับ ขอถามพี่ๆ ว่าไปนวดกะน้องๆ พี่ๆ ทริปกันเท่าไหร่ครับ  (อ่าน 3375 ครั้ง)

ออฟไลน์ kae2006

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ขอบคุณมากครับ ต่อไปนี้ไปแล้วสบายใจแล้วครับ :034:

ออฟไลน์ bkkcmx

• *
  • Like: 1
TIPS มาจากภาษาฝรั่ง T= to
I= insure รับประกัน
P= prompt แปลว่า รวดเร็ว ทันใจ
S= service แปลว่า บริการ
Tips ( ทิปส์ ) ก็คือ การให้รางวัลพิเศษ แก่ผู้ให้บริการ ที่ทำงานให้เราพิเศษถูกใจ ใช่เลย
เมืองนอก โดยเฉพาะอเมริกา เขาจะมีธรรมเนียมเป็นที่รู้กัน เช่น 10% , 15% แล้วแต่ถูกใจ
ถ้าเอามาใช้กับวงการนี้ ถ้าถูกใจผมให้ 500 ขึ้นไป ถ้าให้ไหวและไม่เดือดร้อน ก็ให้ไปเถิด
ผู้รับก็จะชื่นใจ อาจจะจดจำคุณได้ น้องๆเขามาหาเงินด้วยกันทุกคน ไม่มีใครบอกหรอกว่า
" หนู มา work for fun " but the more money the more fun??? 555

ออฟไลน์ bustylove

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
ทั่วๆไป ก็500ครับ

แต่ระดับขวัญใจ ถ่ายรูปส่งให้ผมดู ก็1000

แต่ถ้างานไม่ได้เรื่อง ยังไงก็ไม่ซ้ำ ผมก็ไม่ให้นะครับ

ปล ผมสไตลไม่ค่อยได้เที่ยวนะ

ออฟไลน์ bustylove

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
จริงๆ ดูที่ว่า เราจะซ้ำมั้ยนะครับ

คือถ้าจะซ้ำ ควรทิปครับ เราจะจองง่ายขึ้นและงานน้องก็จะเทพๆยิ่งขึ้น

ดีไม่ดี ได้รูปได้คลิปฟรีๆอีก อิอิ

ออฟไลน์ i like เด็กงานดี

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
คุณห่วย = ต้องโวยวาย เอาเงินคืน เอาส่วนลด
คุณภาพพอดีกับค่าคอร์ส = ไม่ให้ทิป
บริการได้ดีกว่าค่าคอร์ส = จ่ายทิปเพิ่มให้

ออฟไลน์ iphone11promax

• *
ปกติ ค่านวด พันถึงสองพัน น้องตั้งใจทำงานไม่เหวี่ยงก็พอ  ก็ให้ทิบสองร้อย   แต่ผมว่าคนส่วนใหญ่ไม่น่าทิป  เพราะผมให้แค่ร้อยสองร้อย  น้องคนเดิมนี่จ้องจะขึ้นซ้ำกับผมแล้ว