ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่ครับ ขอถามพี่ๆ ว่าไปนวดกะน้องๆ พี่ๆ ทริปกันเท่าไหร่ครับ  (อ่าน 3368 ครั้ง)

ออฟไลน์ kae2006

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ตามหัวข้อเลยครับ อยากรู้ว่าพี่ๆ ไปให้น้องๆ นวด kapoo กัน แล้วทริปให้น้องๆ กันเท่าไหร่ครับ หรือ มีระดับการทริปยังไงกันบ้างครับ

พยายามอ่านรายละเอียดการบ้านไม่ค่อยมีครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
หลังๆผมไม่ทิปครับ  ทั้งคอสจบและทิปจบ  เพราะลายแทงผมเยอะ  เก็บไปขึ้นคนอื่นดีกว่า

เทคนิคก็ไม่มีอะไรครับ  แกล้งคุยกลบเกลื่อนไปเรื่อย  ก็ไม่มีน้องคนไหนชักสีหน้านะ  ใครจะบอกว่างกไม่มีน้ำใจก็ตามสบายครับ 
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ i like เด็กงานดี

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
ให้ทริปตามคุณภาพเท่านั้นครับ

งานห่วย ทริปไม่ควรให้สักบาท

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
ถ้าถูกใจงานก็อย่างน้อย 10% จากค่าคอร์สขึ้นไปฮะ

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
บริการดี 500 อย่างต่ำ
ถ้าแย่ๆเลย ก็ไม่ให้ครับ
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
ถ้างานดีแต่ไม่ได้มีอะไรพิเศษนอกเหนือจากคอร์สก็ 300-500ครับ ถ้างานไม่โอเคก็ไม่ให้ครับ

ออฟไลน์ moowaan

• *
  • Like: 4
ดูเงินในกระเป๋าเป็นหลักครับ
อย่าไปตามคนอื่น
รายได้รายจ่ายแต่ละคนไม่เท่ากันครับ
ถ้าเที่ยวเดือนละ 4 ครั้ง ทิปครั้งละ500 บาท
สำหรับผม เอาเงิน 2000 บาท ไปเที่ยวอีกรอบดีกว่า

ผมให้ 200 บาททุกครั้ง ก็ไม่เห็นมีปัญหาอะไร
น้องก็ไหว้ผมอย่างงามทุกคน

แต่ถ้าใครเงินเหลือๆ
ให้ได้เยอะๆก็ไม่ว่ากันครับ

ออฟไลน์ แล้วแต่

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
ถ้าคุณไม่ได้ทำอะไรมากกว่าคอสที่ขึ้น บอกเลยว่าไม่ให้ทิปไม่ใช่เรื่องแปลกเลยครับ

เอาจริงๆคนทั่วไปไม่ค่อยให้ทิปกันหรอก อย่างถ้าขึ้นคอสจบก็คือรวมหมดแล้ว ไม่ให้ทิปก็ไม่ต้องคิดมาก

ออฟไลน์ moowaan

• *
  • Like: 4
ถ้าคุณไม่ได้ทำอะไรมากกว่าคอสที่ขึ้น บอกเลยว่าไม่ให้ทิปไม่ใช่เรื่องแปลกเลยครับ

เอาจริงๆคนทั่วไปไม่ค่อยให้ทิปกันหรอก อย่างถ้าขึ้นคอสจบก็คือรวมหมดแล้ว ไม่ให้ทิปก็ไม่ต้องคิดมาก
เห็นด้วยครับ
เท่าที่คุยกับน้องๆ คนส่วนใหญ่เค้าไม่ค่อยให้หรอกครับ

ออฟไลน์ johnvivid

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
----ของผมชัดเจนคือไม่ให้....ผมจะเลือกเฉพาะร้านที่เปิดอกบอกตรงๆว่า full course กี่บาท ไม่ใช่ไปต่อรองข้างบน
และถ้ามีร้านที่บอกว่าน้องๆเทรนมาดี ไม่เรียกรับใดๆที่ห้องอีก...ผมจะยิ่งชอบ....มันจริงใจที่จะค้าขายกันดี
---สายจูบ---