ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยความหมายของคำว่า จุกซีนอล ครับ  (อ่าน 1890 ครั้ง)

ออฟไลน์ korokami

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
เรื่องมีอยุ่ว่า ผมได้ติดตามอ่านการบ้านนึงมาครับ มีการบรรยายถึง โดยใช้คำว่า จุกซีนอล
ซึ่งในความเข้าใจผมคือ จุกเล็ก สีชมพู อิอิ อันนี้ผมเข้าใจถูกป่าวครับ
แต่เมื่อผมไปตามการบ้านนั้นดู พบกับ จุกดำใหญ่ ครับ

ผมเลยสงสัยครับ รบกวนผุ้เชี่ยวชาญตอบที่ครับ
จะได้ไม่ตกใจอีกครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับทุกท่าน^^

ออฟไลน์ batman_over

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
Re: สงสัยความหมายของคำว่า จุกซีนอล ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2019, 08:11:03 AM »
ตั้งแต่เที่ยวมา เจอแต่นมขาวๆ แต่จุดออกจะคล้ำๆ

ออฟไลน์ aon666999

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
Re: สงสัยความหมายของคำว่า จุกซีนอล ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2019, 10:17:03 AM »
หายากแล้วครับ ผมขอแค่ไม่บอด ไม่ยาน ไม่คล้ำ สีน้ำตาลแก่ แค่นั้นก็พอใจแล้ว...

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2019, 12:47:30 PM »
ประเด็นไม่ได้อยู่ที่ว่าความหมายคืออะไร

ประเด็นคือคุณไปตามการบ้านใครซักคนซึ่งไม่ควรทำอย่างยิ่ง

การบ้านส่วนนึงนั่งเทียนเพื่อจะเอาส่วนลดจากร้าน

การบ้านส่วนนึงต้องบรรยายให้เว่อร์ๆเข้าไว้ คราวหน้าร้านจะได้ให้เอาฟรีอีก

การบ้านส่วนนึงน้องตั้งใจทำงานมากเกินนิสัยปกติของน้อง  เผื่อคนหลงเชื่อจะได้มาหาน้องเยอะขึ้น

ไปดูตัวจริงทุกร้านทุกกรณี  เลือกเอาที่ตรงสเปคคุณ  พอตรงสเปคคุณถึงหััวนมดำก็ยังพอรับได้  งานจะเป็นยังไงก็ต้องลุ้นเอาเอง  เจอไม่ดีก็แค่เป็นประสบการณ์คราวหน้าก็เลือกคนใหม่  ถ้าไม่มีตรงสเปคให้เปลี่ยนร้านเท่านั้นห้ามฝืนเลือกมั่วๆร้านเดิม  หาไปเรื่อยๆจนเจอคนถูกใจเท่านั้นถึงจ่ายเงิน  หาไม่เจอให้กลับบ้านเท่านั้นแล้วค่อยมาร้านใหม่วันหลัง  นี่คือแนวการเที่ยวที่ถูกต้อง

ผมถามจริงๆเงินคุณจ่ายเอง แล้วทำไมต้องขึ้นกับคำพูดหลอกลวงของคนอื่น  หล่นตรีนบวมแล้วไปเรียกร้องเงินคืนจากคนเขียนการบ้านได้มั้ย

พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ เฮียป็อปสายตะแคง

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2019, 07:18:21 PM »
แนะนำ หมวยลี่ wow

ออนไลน์ 💋 Gstring69 💋

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 304
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2019, 08:10:42 PM »
จุกซีนอล คือ จุกสีเนื้ออ่อน สว่างตา  ไม่ใช่สีเนื้อ สีเนื้อเข้ม หรือสีน้ำตาลอะไร
ซึ่งแน่นอลจุกซีนอลจริงมันน่าดูดกว่าสีเนื้อธรรมดาแน่ๆ
ส่วนจุกสีชมพู นั่นเป็นอีกขั้นนึงของจุกซีนอล นอกจากซีนอลแล้วยังมีสีออกชมพูระเรื่อ ซึ่งจะพบเจอน้อยกว่าจุกซีนอลธรรมดาเยอะ
ส่วนใครที่เอาสีเนื้อเข้ม หรือน้ำตาล มาบอกว่าซีนอล อันนั้นมั่วครับ

ออฟไลน์ nonda

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2019, 11:03:44 PM »
เคยเจอน้องผิวแทน แต่จุกสว่างมาเลย แปลก ไม่รู้เดี๋ยวนี้ทำกันได้หรือเปล่า

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2019, 01:52:48 AM »
ก็ตามที่คุณเข้าใจนั่นก็ถูกแล้วฮะ

พวกการบ้านอวย จะให้มาเขียนตามจริงว่าดำใหญ่มันคงไม่ได้

บางครั้งอ่านเจอในทำนองอวยสรีระแบบนี้ในการบ้านของน้องที่เคยขึ้นมาแล้ว ก็นึกขำนะว่าอวยไปได้

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 118
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2019, 03:21:36 PM »
 ไปที่คลีนิคเสริมความงาม เดี๋ยวก็นอลเอง