ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ปัจจุบัน มีร้านไหนบ้างครับ ที่มีนโยบายชัดเจน ว่าจะไม่เอาเปรียบลูกค้า  (อ่าน 2425 ครั้ง)

ออฟไลน์ i like เด็กงานดี

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
ออกกฎชัดเจน ว่า เด็กต้องอยู่ครบเวลา และ b2b ไม่จำกัดน้ำ
ตั้งใจทำงาน ยิ้มแย้มแจ่มใส ไม่เรื่องมาก ไม่หวงตัว และมีการเทรนงานเด็ก ใส่ใจเสียงสะท้อนจากลูกค้า

ออฟไลน์ Mmmmick

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 6

ออฟไลน์ Rabbit999

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 7
เท่าที่เที่ยวมาให้ หอหญิง ครับ ดูแลลูกค้าดีสุดหล่ะ เด็กได้มาตรฐานทุกคน ที่ขึ้นมา

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
ผมชอบ b2b อ่ะ
หอหญิงเน้นคอร์สจบ

ออฟไลน์ moowaan

• *
  • Like: 4
ร้านที่เน้นคุณภาพสังเกตุง่ายคือร้านที่มีเด็กเยอะๆ แสดงว่ามีลูกค้าเยอะ น้องต้องแข่งขันกันสูง
เช่น เกอิชา, The one, ไออิ, The best

ออฟไลน์ johnvivid

• *
  • Like: 9
ผมก็คิดว่าหอหญิงมีมาตรฐานสุดนะ (แต่จริงๆก็เพิ่งไปครั้งเดียว...แต่ก็ดีสุดจริงเท่าที่ไปหลายที่)...คุณก็เลือก course ที่ไม่ full ได้นะ
---สายจูบ---

ออฟไลน์ mrthursday

• *
  • Like: 7
แนะนำให้ไปร้าน Chicky

แนะนำให้เจอลองน้องลิลลี่ นัองซัมเมอร์ และ นัองวีนัสดู

พี่มีกี่น้ำก็ได้หมดครับ :035: :035:

ออฟไลน์ iphone11promax

• *
เท่าที่ไป ๆ มา แถวโซน F  นี่  เดอะวัน กะ เดอะซันนะ  รู้สึกน้องๆ บริการดี ถึงแม้งานไม่ลืนไหลทุกคนแต่มีเซอวิสมายดีครับ

ร้านแถวสายสี่ นี่   ไม่ค่อยโอเคสักร้าน  เด็กหน้าสวยจิง แต่หน้าตาแบบไม่เต็มใจทำ ทำก็รีบๆ 

• *
งั้นต้องไปโซน F บ้างแล้ว

ออฟไลน์ BoajaDarat

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
โซน H ชัวร์ๆก็ Kimono แต่เด็กน้อยไปสักหน่อย นอกนั้นโซนนี้ไม่ค่อยกล้าแนะนำสักร้านเลย อันดับ 2 ในใจก็ เอริน 2