ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม ลายแทง ร้านB2 model club  (อ่าน 928 ครั้ง)

ออฟไลน์ hohoyo

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
สอบถาม ลายแทง ร้านB2 model club
« เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2019, 03:13:00 PM »
ขอสอบถามถึงร้าน B2หน่อยครับ ว่าการบริการของร้านเป็นยังไง ร้านสภาพแวดล้อมเป็นยังไง
และมีลายแทงมี่น่าสนใจ แนะนำไหมครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ i like เด็กงานดี

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
Re: สอบถาม ลายแทง ร้านB2 model club
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2019, 05:14:47 PM »
จากที่เคยคุยกับพีอาร์ร้านนี้มา

ถือว่าพีอาร์ ใส่ใจลูกค้าพอสมควร

ส่วนเรื่องงานบริการ ถือว่าอยู่ในระดับปานกลางครับ

เด็กตั้งใจทำงานดี แต่ไม่ได้ดีเลิศอะไร