ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครใช้พวกตัวช่วยบำรุงกำลังบ้างไหมครับ  (อ่าน 1820 ครั้ง)

ออฟไลน์ Man Ray

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 1
พี่ๆมีใครใช้พวกตัวช่วยบำรุงกำลังบ้างไหมครับ อยากทราบมีผลข้างเคียงอย่างไรบ้างไหม เช่นพวกถั่งเช่าหรือพวกที่บรรจุเป็นแค็ปซูลครับ

ออฟไลน์ batman_over

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
Re: มีใครใช้พวกตัวช่วยบำรุงกำลังบ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2019, 08:08:52 PM »
กิน Munz แบบธรรมดา ซื้อที่ 7  กินก่อน 2 - 3 ชม. แข็งดีครับ เช้าอีกวันยังแข็งอยู่เลย  แต่ถ้ากินแล้วปฏิบัติกิจเลย ไม่ได้ผล ยายังไม่ออกฤทธิ์ 

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
Re: มีใครใช้พวกตัวช่วยบำรุงกำลังบ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2019, 09:25:08 PM »
ถั่งเช่า ถ้าแบบสมุนไพรจริงๆไม่ได้ใส่เคมีช่วย ผลข้างเคียงน้อยครับ เหมาะกับคนที่ไม่ได้มีปัญหาอะไรครับแค่อยากจะสนุกได้ต่อเนื่อง ปกติผมฟื้นตัวช้าเกินชั่วโมงครับทำให้ไม่ค่อยได้เบิ้ล แต่ถั่งเช่าช่วยให้เบิ้ลได้ หลังเสร็จกิจแค่พักล้างตัวก็สามารถเบิ้ลรอบสองได้ จะแข็งเฉพาะตอนมีอารมณ์ ส่วนพวกที่ใส่เคมีช่วยจะทำให้แข็งทั้งวันแต่สำหรับผมจะมีปัญหาปวดหัวและง่วงนอนด้วย จริงๆสมุนไพรก็มีอีกหลายตัวที่เคยทดลองก็มีฤิทธิ์ดีๆนะครับเช่น กระชายดำทำให้เงี่ยนถี่ขึ้น ทงกัตอาลีทำให้มีน้ำเยอะขึ้น

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2019, 02:56:36 PM »
ถ้าอายุยังไม่มาก ยังไม่ถึง 45 ขึ้นไป เป็นไปได้ อย่าใช้ของพวกนี้ ถึงแม้จะโปรโมท ด้วยคำว่า สกัดจากสมุนไพร ก็ตาม...

บำบัด รักษา ด้วยตัวเอง ด้วยไลฟ์สไตล์... มีสูตรที่พี่เอเลี่ยน แนะนำ ดังนี้...

ลดเนื้อ - เพิ่มผัก - คิดบวก - นอน 8 ...

หากเจ้าของกระทู้ มีการเสพติด นิโคติน และ คาเฟอีน พี่เอเลี่ยน แนะนำว่า ให้งดการมีนิโคตินหรือ คาเฟอีนในเส้นเลือด ก่อนใช้งาน 2 ชั่วโมง...

เช่น หากต้อง ใช้งานตอน 2 ทุ่ม ... ก็ไม่ควร สูบบุหรี่ หรือกินกาแฟ ตั้งแต่ 5 โมงเย็น 6 โมงเย็น แล้วครับผม

เชื่อหมอ... หมอเรียนมา จ้ะ

:032: :032: :032:
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ i like เด็กงานดี

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2019, 02:56:05 PM »
ไม่เคยใช้เลย

ออฟไลน์ BoajaDarat

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2019, 08:59:22 PM »
อย่างที่ปรมาจารย์ว่ามาเลยครับ

เคล็ดลับส่วนใหญ่ ไม่ได้มาจากอาหารเสริม มาจากการดูลแสุขภาพ แบบเบสิคๆที่เราๆท่านๆรู้กันนี้แหละ
ออกกำลังกาย พักผ่อนให้เพียงพอ อาหารการกินต้องเลือกมากสักหน่อย ขนาดดารา AV ญี่ปุ่นเขายังแนะนำกันแบบนี้เลย

ออฟไลน์ kassidy

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2019, 01:20:25 PM »
เอาจริง ๆ ถั่งเช่านี่มันสรรพคุณแค่บำรุงร่างกายนะครับ คือ พอร่างกายเราดี ไอ้นั่นมันก็แข็งไว แข็งนานเอง

ออฟไลน์ Arthurann

• *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2019, 06:46:15 PM »
เคยครั้งนึงยี่ห้อง Dra... มันจะตื่นตัวสุดๆเหมือนจะระเบิด ฟื้นเบิ้ลได้อย่างไว แต่ๆๆ ตื่นเช้าถัดมาปวดหัวยังกะไมเกรนขึ้นทั้งวัน ไม่เอาแล้วครับ

ออฟไลน์ sasa50

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2019, 03:58:44 PM »
โดนจับกันเรื่อยๆคับพกที่โปรโมทว่าสมุรไพรเพียวๆ แแอบใส่ ยาตัวเดียวกับไวอากร้าทั้งนั้น พอโดนจับก็ยัดเงินกันไป ขายต่อ กินไวอากร้า เอาเลยง่ายดี