ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เผอิญมีน้องฝากมาหางานครับ  (อ่าน 3287 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kroosfire1

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 6
เผอิญมีน้องฝากมาหางานครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2019, 09:58:10 PM »
มีน้องๆ เฟรชชี่ นศ หางานคอสจบครับพี่ๆคนไหนสนใจ สามารถ สอบถามรายละเอียดได้นะครับ ปลอดภัย100% ครับ
Id line kroosfires

ออฟไลน์ i like เด็กงานดี

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
Re: เผอิญมีน้องฝากมาหางานครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2019, 08:27:08 AM »
100% ที่มาโพสต์แบบนี้ งานไม่มีคุณภาพ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2019, 09:57:10 AM »
คงเป็นพวกสวนลุม   โรงแรมสยาม  ไม่มีงานเลยคิดจะมาหากินในนี้

มันไม่ง่ายไปหน่อยเหรอ  คิดว่าคนเที่ยวมีเงินอย่างเดียวแต่โง่หรือไง
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2019, 10:53:57 AM »
รับประกันครับว่างานมีคุณภาพและ เด็กดีกว่า นปกแน่นอนครับ ไม่ใช่จากสวนลุมและรร สยามแน่นอน

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2019, 11:20:22 AM »
รับประกันครับว่างานมีคุณภาพและ เด็กดีกว่า นปกแน่นอนครับ ไม่ใช่จากสวนลุมและรร สยามแน่นอน

คำว่าเด็กดีกว่า แน่นอน นี่พูดยากนะคับ ในร้านพวกนนี้ก็มีหลายเกรด ถ้าน้องงานดีจริง คงไม่ต้อง "ฝาก" พี่มาหางานหรอกครับ งานวิ่งเข้าใส่อยู่แล้ว

ตรรกะค่อนข้างชัดเจนนะคับ

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2019, 11:33:14 AM »

คำว่าเด็กดีกว่า แน่นอน นี่พูดยากนะคับ ในร้านพวกนนี้ก็มีหลายเกรด ถ้าน้องงานดีจริง คงไม่ต้อง "ฝาก" พี่มาหางานหรอกครับ งานวิ่งเข้าใส่อยู่แล้ว

ตรรกะค่อนข้างชัดเจนนะคับ

ใช่ครับ น้องๆส่วนใหญ่รับงานนอกกันครับ ไม่ได้รับตามร้านซึ่งทางผมลองแนะนำให้น้องเปิดรร รับดู น้องเลยลองดูน่ะครับ ถ้ายังไงลองสอบถามรายละเอียดก่อนได้ครับ ขอยืนยันครับว่าไม่มีมาย้อมแมวแน่นอนน้องๆแต่ละคนมีคุณภาพครับ

ออฟไลน์ i like เด็กงานดี

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2019, 01:46:42 PM »
กล้ารับประกันไหม ว่าถ้าหล่น ยินดีคืนเงิน

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2019, 02:27:31 PM »
ปัญญาอ่อน  กล้าเปิดโรงแรมรับลูกค้าแต่ไม่กล้ามาสมัครที่ร้าน

ถ้าต่างจังหวัดไม่มีร้านก็ว่าอย่าง  ที่นี่คือกรุงเทพมีร้านห้าสิบร้าน  จะเอาเหตุผลไหนมาสู้อีกเด็กไม่กล้าไปสมัครร้านกลัวจับได้ว่าทำงานสวนลุมมาก่อนหรือว่าอะไรอีก
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2019, 02:39:55 PM »
เอาเป็นทางผมขอโทษละกันครับที่มาโพส ไว้เดี๋ยวจะลบให้ครับ ส่วนจะเชื่อไม่เลื่อก็อยู่ที่ดุลพินิจของทุกท่านละกันครับ แต่โดยส่วนตัวผมยังยืนยันว่าไม่ใช่เด็กย้อมแมวแน่นอน ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ฮวนกัลลาโต้กะโด้ท่ากาเม่า

• *
  • Like: 17
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2019, 04:38:07 PM »
หากินง่ายดีจังนิ เอาเด็กมาแห่หารายได้กินหัวคิว   :002: :045: