ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ----อยากทราบข่าวคราว "เวอร์ซาเช่" NB Model----  (อ่าน 1384 ครั้ง)

ออฟไลน์ johnvivid

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
----อยากทราบข่าวคราว "เวอร์ซาเช่" NB Model----
« เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2019, 02:35:12 PM »
    น้องเวอร์ซาเช่ NB Model เล็งมานานแล้วครับ.....และช่วงกลางปีผมไปบางแสนพอดี และน้องเข้าพอดีด้วย....ผมรีบไปจัดเลยทันที

เป็นแนวที่ผมชอบ...สไตล์ลาตินนิดๆ นมใหญ่ สะโพกใหญ่ หน้าสวยเปรี้ยว...และสำคัญที่สุดกลีบดอกไม้โคตรสวยจริงๆ...เป็นเนื้อแคม และฟิตกระชับที่สุด!!!

วันนั้นผมแตกไวมาก ยังไม่ทันจะใส่จนสุด...รู้แต่ว่าฟิตจริงๆครับ..พอแตกเสร็จ เราแก้ผ้านั่งคุยกันจนหมดเวลา..คุยดี คุยเก่งครับ

..............................

จากนั้นมาก็ไม่เห็นเข้าร้านอีกเลย (เห็นน้องว่ามีจ๊อบไปถ่ายแบบ sexy ที่สิงคโปร์บ่อยๆ)......ใครพบน้องเวอร์ซาเช่แจ้งผมหน่อยครับ....อยากไปคุยกันอีก

---สายจูบ---

ออฟไลน์ pipe123

• ความรัก ก็เหมือนกับ ผี บางครั้งก็มา..ดี แต่บางทีก็มา..หลอก
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 38
  • "จะเป็นของเธอตลอดไป"
Re: ----อยากทราบข่าวคราว "เวอร์ซาเช่" NB Model----
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2019, 07:28:59 PM »
 :032: :032: แค่ปลา ก็น่า แล้วครับ ขอให้น้องกลับมาร้านนะครับ
คนเราจะรักกันอ่ะ ผมว่ามันไม่เกี่ยวหรอกนะ ว่าเขาเคยผ่านอะไรมาหรือว่า ณ ตอนนี้... เขาทำอะไรที่ไม่ดีอยู่ ขอแค่เรารักและเข้าใจกัน "ความรัก" จะทำให้เราผ่านทุกสิ่งทุกอย่างไปได้แน่นอน......

ออฟไลน์ johnvivid

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
Re: ----อยากทราบข่าวคราว "เวอร์ซาเช่" NB Model----
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2019, 08:24:08 PM »
:032: :032: แค่ปลา ก็น่า แล้วครับ ขอให้น้องกลับมาร้านนะครับ

ใช่ครับหุ่น X มากๆเลย.....กลีบดอกไม้สวยครับ...และฟิตจริงๆ ใส่แทบไม่เข้าเลยครับ
---สายจูบ---

ออฟไลน์ Tore

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 16, 2020, 03:32:46 PM »
อยากทราบด้วยคับ ตอนนี้รับที่ไหนครับ ชอบ