ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ++การบ้านแรกของนางฟ้าที่ขาวที่สุด น้องใหม่ตัวสั่นเทา “พลอยชมพู BB”(ปาโหด-คลิปสุด)++  (อ่าน 10900 ครั้ง)

ออฟไลน์ ⛩Dark🥷🏼Ninja⛩

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 48
คนนี้ผมใช้เวลาจองนานมาก

ไม่คิดว่าจะได้เจอ กับความขาวโอโม่ ระดับเทพ

น้องบอกว่า “หนูอาจจะให้ถ่ายการบ้านแค่ครั้งนี้ครั้งเดียวนะคะพี่”

พลอยชมพู BB ครับ

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
สัญญาว่า จะจบการบ้านนี้ภายในเย็นนี้ให้ได้

รวมทั้งทยอยส่งคลิปการบ้านที่แล้วด้วยครับ

:002:

ออฟไลน์ googly

• *
  • Like: 32
 :027: :027:
แข็งรอ เลยครับ โปรดอย่า ทรมารไปมากกว่านี้เลย

• *
:027: :027:
แข็งรอ เลยครับ โปรดอย่า ทรมารไปมากกว่านี้เลย

ระวังเดินชนขอบโต๊ะนะครับ อิอิ

ออฟไลน์ Diskettes

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 34

ออฟไลน์ Mr.Hedes !

• ค้นทั่วพิภพ เพื่อพบคนอย่างเธอ....
  • Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 5
 :013: :032: :012: :048:  ขอด่วนเลยครับบบบ :032: :81: :81: :82:

ออฟไลน์ name10532

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

• *
นินจานั่งทำงานอยู่ อยู่ดีๆก็มีไลน์มาจากน้อง PR ที่คุ้นเคย จากร้าน BB นั่นเอง

“วันนี้พลอยชมพูเข้านะครับพี่ พี่ว่างมาทำการบ้านมั้ยครับ”

นินจาน้อยไวกว่าความคิดรีบตอบตกลง หยิบกุญแจรถ สตาร์ท ขึ้นทางด่วน เผลอแป้บเดียว มาจอดอยู่ที่คลองลำเจียก แหล่งคุ้นเคย

มาถึงก็ตามธรรมเนียมกล่าวทักทายน้อง PR

เสียงตอบกลับมา
“พี่มาไวจังพี่ น้องยังรถติดอยู่เลย”

โอ้ งั้นผมนั่งรอดูทีวีฆ่าเวลาไปก่อนละกัน

ช่วงรอมีสิ่งยั่วยวนไม่เป็นอันดูทีวีเลยครับ น้องหลินเดินโฉบผ่านไปมา อยากฉุดขึ้นทำการบ้านรอเลยอ่ะครับ

แต่ด้วยคุณธรรม เรานั่งยิ้มหวานรอต่อไป

สักพักน้องมา เลยได้เวลาทำการบ้าน งานหลักของเรา

ตัดภาพมาที่ห้อง งานถ่ายแบบต้องมา ห้องมืด แต่ไม่ต้องใช้แสงเพิ่มเลย เพราะอะไร ให้ภาพมันเล่าเรื่องครับ

• *
ชมออร่าผิว เป็นบุญตาครับ

• *
ท่าสวยๆ ความขาวทะลุจอ